Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hello

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by favour, Jun 18, 2011.

  1. f

    favour New Member

    #1
    Jun 18, 2011
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    salam wote ndani ya nyumba mi mgeni humu naombeni mnipokee.
     
  2. v

    vivimama Member

    #2
    Jun 18, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  3. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #3
    Jun 18, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Karibu sana
     
  4. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #4
    Jun 18, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    karibu sana...wewe ni mmoja wa wazee wa favour?
     
  5. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #5
    Jun 18, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    hehehe karib sana, naitwa klorokwini, hapa kijijini mimi peke yangu ndio navaa jeans na belti.
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Jun 18, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,599
    Likes Received: 2,785
    Trophy Points: 280
    Karibu sana.
     
  7. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #7
    Jun 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF.
     
Loading...