Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hello

Discussion in 'JF Doctor' started by drxgone, Apr 7, 2011.

  1. d

    drxgone New Member

    #1
    Apr 7, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Im a new member,hope to learn much from you!
     
  2. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #2
    Apr 7, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hehehe huu ni ugonjwa gani? mbona umepost jukwaala la Doctor?

    eniwei karib sana bana najua ni ugeni tu. tumsubirie katavi akupatie togwa.
     
  3. khayanda

    khayanda JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 249
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa kweli karibu sana, ila naomba unisaidie maelezo kidogo, nawezaje anzisha topic yangu ikawa posted na watu wakachangia?? Nisaidieni wanaJf wenzangu
     
Loading...