Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hello

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ramsleem41, Mar 31, 2011.

  1. R

    Ramsleem41 New Member

    #1
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani naomba msaada mpenz wangu huwa anatoa harufu mbaya but naogopa kumwambia
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Karibu sana kwanza halafu wenzio huwa tunasalimia angalau kule kwenye utambulisho hiyo title haijatosha kuwa salamu.

    Pole sana ndugu sasa usipomwambia wewe ambaye ni mtu wa karibu yake sisi wa mbali tutamsaidiaje??

    Harufu hiyo ni ya wapi chini ya kitovu, mdomo, kwapa, pua au masikio??
     
  3. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    harufu ya mdomo kwapa au nini?
    fafanua tafadhali
     
  4. M

    Marytina JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    usipomuelekeza hujampenda
     
  5. Wit

    Wit JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwanza karibu jamvini,hiyo harufu hujasema inatokea wapi
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,678
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Karibu sana jamvini, hiyo harufu inatokea wapi?
     
  7. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    kwanza lazima umwambie kama unampenda,hapa JF ungekuja kuomba ushauri tu wa jinsi gani mshirikiane kuondoa tatizo la harufu!
    Sasa wewe hata kumwambia unaogopa,wengine wakimwambia si atasema "bora simkeri wandani wangu nyie yana wahusu nini?"

    Hata tukijua ni harufu ya wapi,kama hutaweza kuongea nae haita saidia chochote
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Niitie nimwambie.
    Ni he/she?
     
  9. KiuyaJibu

    KiuyaJibu JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 678
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Anza wewe kwanza;ukishindwa niambie uone kitakacho endelea baada ya harufu kuwa deal kwa upande wake.Ni hatari kwa afya yako,siyo kitu cha mchezo itakugharimu siku za usoni.
     
  10. e

    ejogo JF-Expert Member

    #10
    Mar 31, 2011
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ndugu yangu, wewe ni me au ke? na huyo mpenzi wako ni me au ke? anatoa harufu mbaya mitaa gani?
     
  11. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #11
    Apr 1, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,895
    Likes Received: 280
    Trophy Points: 180
    Kwa hili jina huyu lazima atakua ni me lkn mpenz wake cjui atakua ni me au ni ke.
     
  12. rom

    rom Senior Member

    #12
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ampeleke bafuni akamuogeshe.... kama ni kikwapa wengi wao ni ngumu kutoa harufu labda payumu kali ambayo pia kama itachangayikana vibaya na harufu hiyo mtu anaweza kutapika na kuugua. kama ni harufu ya mwili ni kuoga na maji ya ukoko itakwisha.:A S-key:
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Apr 1, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,678
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Du!!!!!
     
  14. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #14
    Apr 1, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    uharibifu huo sasa kaka!!
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Apr 1, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    khaaaa!
    Nisamehe kaka.
     
  16. k

    kakoko Member

    #16
    Apr 1, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mara nying harufu itakuwa ya mdomoni,km ni hvyo,amsaidie jinsi ya kupiga mswaki!utafikiri kicheko ila ndio hvyo!lazima ulimi usuguliwe vizuri,ulimi ukiwa mchafu utapata tatizo la harufu,ikishidkana hapo aende kwa wataalam wa kinywa na meno
    pole
     
  17. m

    mbweta JF-Expert Member

    #17
    Apr 1, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mwambie ndo kitu kikubwa kama kwel wampenda. Nahisi nae atakuwa analijua ilo tatizo ila mkijadil pa1 mtapata suruhisho.
     
  18. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #18
    Apr 2, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mhhhh harufu ya samaki au viazi mbatata? pole mwambie tu usiogope utakuwa umemsaidia, wengine hata hawajuagi kama wanatoa harufu
     
Loading...