Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hello!

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Agrodealer, Mar 23, 2011.

  1. A

    Agrodealer Senior Member

    #1
    Mar 23, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 108
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi ni graduate natafuta kazi nina degree ya regional development planning.
     
  2. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu karibu sana!! kuwa na subira kazi utapata tu..ngoja muungwana Katavi aje
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Mar 24, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Karibu sana katika jamvi letu Agrodealer, tembelea jukwaa la kazi na tenda utapata taarifa za kazi!
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Karibu
     
  5. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #5
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 180
    taratibu ndio mwendo..hapa ndio kisima cha Great thinkers
     
Loading...