Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hello!

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Makedha, Feb 7, 2011.

  1. Makedha

    Makedha Senior Member

    #1
    Feb 7, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 167
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I'm not really new, but I forgot to introduce myself when I joined this forum so here I am.

    I'm a person who's interested in music, literature & story writing and learning new languages.


    I love the Swahili language a lot, but I can't really speak it well yet (which is why I haven't posted much despite me being here for almost half a year) and I basically came here to learn it.


    Most of the time I just read posts, but I hope I'll speak the language well enough to participate in discussions too one day!


    My attempt to translate this:


    Mimi si mwanachama mpya, lakini nilisahau kujitambulisha nilipojiunga na forum hii.


    Napenda lugha ya Kiswahili sana, lakini siwezi bado kukiongea vizuri (ndiyo maana sijaleta mabandiko nyingi ingawa nimekuwa mwanachama wa jamiiforums kwa muda ya karibu miezi sita) na nilijiunga ili nijifunze lugha hii.


    Most of the time(?), nasoma posts tu, lakini natumaini nitaongea kiswahili vizuri wya kutosha ili niweze kuchangia mazungumzo siku moja!

    So...uhm, hello everyone ! =)
     
  2. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    :twitch::twitch::twitch:
     
  3. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Wewe ni mswahili mzuri tayari. Karibu JF nyumbani kwa wanaofiri mambo makuu. teh teh teh teh teh
    Umeshasoma sheria za JF pia?
     
  4. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Makedha mtoto mzuri karibu. Nimependa sana kiswahili chako. Unaongea vizuri na usiwe na wasi wasi kabisa. Endelea kujifunza na kuongea kila upatapo nafasi:) I am quite impressed!
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Feb 7, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,677
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Karibu sana Makedha!
     
  6. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    karib sana makedha. na mimi ndio mwalim wa kiswahili hapa JF. hao waliokukaribisha hapo juu wote sentensi zao zina makosa. nitafafanua makosa yao next week. stay tuned mrembo makedha.
     
  7. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #7
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    sasa wewe klorokwini mbona unatumia mbinu flani hivi? ha ha ha ha! I like this. naona strateji yako kiboko, umenishinda aisee. nimekunyanyulia mikono!
     
  8. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #8
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Makedha karibu sana na huyu ndio klorokwini.... unapata dozi kabla ya vipimo ha ha haaaa!!!!!:coffee:
     
  9. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #9
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    tena ukitumia klorokwini huwa inawasha mwili mzima, hata kulala inakuwa taabu tupu!:laugh: klorokwini upo hapo?
     
  10. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #10
    Feb 8, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    waheshmiwa mbona mnamtisha mwanafunzi wa lugha ya taifa? atakimbia mjue
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Feb 8, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,677
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Ahahahahaaaah!!
     
  12. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #12
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    hawezi kukimbia. ni vizuri pia ajifunze lugha na utani wa mitaani!
     
  13. Mwenzetu

    Mwenzetu JF-Expert Member

    #13
    Feb 8, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 484
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 45
    karibu sana
     
Loading...