Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hello wapendwa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Moge, May 11, 2011.

  1. M

    Moge New Member

    #1
    May 11, 2011
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mie n yank wa miaka 23 nahs mi ni HB, tangu nikue. Sjafankiwa kupendwa, ya nasiyaskia mapenz but sifahm lolote. Je ni muhm kusaundsha ndo nipendwa ama. Muda aado. Manake nina kira sababu za kua na duu.but najshangaa kwa nini.hebu naomben msaada wenu
     
  2. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    subiri ukue kudooogo,ongeza tumiaka bwana ndio ufikirie mapenzi,btw nimeshindwa kukusoma unataka msaada wa aina gani
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Jifunze kujiwakilisha kwanza..
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,811
    Likes Received: 2,229
    Trophy Points: 280
    Nyie watoto wa siku hizi nyie......hivi unajua hapa tupo baba zako na mama zako.....unaandika kihuni namna hii unadhani wote sisi ni rika lako?
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Tumia lugha sahihi ya Kiswahili!
    Hakikisha unawasiliana na watu wote unaotaka wakupe majibu, siyo wahuni tu!
     
  6. CPU

    CPU JF Gold Member

    #6
    May 11, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    House Boy?????
     
  7. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #7
    May 11, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Hv yule kifimbo cheza w kwnye gazet la sani hayuko humu?
     
  8. P

    Pretty P Member

    #8
    May 11, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wote hapo juu mmeniwakilisha asanteni, ila naweza sema kijana BEHAVE na haraka kachukue daftari usome. Otherwise kacheze mpira umri wako bado
     
  9. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #9
    May 11, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Watoto show.....
     
  10. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #10
    May 12, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Ikiisoma statement yako inaonekana kweli una tatizo but the way ulivyowakilisha ni kwa mzaha kama hauko serious, kama vile ulikua unatuma wakati unafunga tai ... Enways kama una miaka kweli 23 na ni mwanume lijali swali linakua zito mto ambalo ningependa nijue... Siwezi litoa hapa. Kutokana na ulivyojieleza hapa inaonesha wazi hata kumtongoza mwanamke huwezi, unamtongoza kana kwamba akiwa nawe atakua ni mtu mwenye bahati saana badala ya vice versa... Unazungumzia kusaundisha, but kusaundisha unatumia ukweli ukichanganya na uongo - Alafu hao maduu unaowatokea sio level yako, inawezekana unajiona HB saaana mpaka labda mabinti unaowatokea ni wale ambao wanajua mwanaume wa kweli kwa kumwangalia tu the way you carry your self, the attitude, the posture .... I can go on forever... na bahati mbaya pamoja na u HB wako woote bado huna impact... Alafu sifa yako ya kwanza eti HB, and you are 23!!! Mbona watoto wa dot com siku hizi wa miaka 14 anaweza kukutongoza mpaka unasikitika kwamba ni mdogo hakufai but anajua analoongea....
     
  11. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #11
    May 12, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Dah! kweli hutaki mchezo, yaani umemaliza kila kitu. short and clear, sio siri imebidi nicheke!!!
     
  12. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #12
    May 12, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Swala sio age wala u-HB, tatizo hujitambui. Jaribu kuwa real, wasilisha muonekano wako halisi usilete usharobaro ukafata vitu next level utaishia kunawa.....!! Kama hiyo ndo lugha unayoitumia hata kwa hao maduu, mbona shughuli!
     
  13. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #13
    May 12, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Miaka 23 wenzako wengine wanakuwa washaoa na watoto wanao, embu changamka bana we ukoje?
     
  14. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #14
    May 12, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    cpu watafuta uchokozi wewe lakini kwanini hujaiacha bado hi tabia hahaha house boy lool
     
  15. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #15
    May 12, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    We kijana nawewe usikute bado hujabalehe, soma shule mapenzi utayakuta tu
     
Loading...