Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hello wapendwa, new girl in the block,,,

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by DianaKiboko, Feb 28, 2011.

  1. DianaKiboko

    DianaKiboko Member

    #1
    Feb 28, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hodi jamii forum! Nimekua nasoma tu kwa siku nyingi leo nimeamua kujitosa ulingoni, naomba kukaribishwa :):wink2:
     
  2. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Karibu saana, soma sahihi yangu hapo chini
     
  3. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Karibu sana....
     
  4. DianaKiboko

    DianaKiboko Member

    #4
    Feb 28, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante Michelle! Nimekusoma sana Michelle na nakufagilia sana always, in fact umenisababisha kujiunga :wink2:
     
  5. DianaKiboko

    DianaKiboko Member

    #5
    Feb 28, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante Mpevu, sahihi yako poa, usikate tamaa, ila mie nshawahiwa na ndugu yako, ila endelea kuangaza utapata tu hata ikibidi nikusaidie kutafuta, :wink2:
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Feb 28, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,678
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Karibu sana DianaKiboko jamvini, zingatia kanuni na sheria za jamvi letu ili uishi kwa amani!
     
  7. DianaKiboko

    DianaKiboko Member

    #7
    Feb 28, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante Katavi, nitazingatia.:nod:
     
  8. K

    K007 Member

    #8
    Feb 28, 2011
    Joined: Jan 30, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karibu sana Dianakiboko, huu ni ukumbi wa watu wenye kufikiri sana, upo tayari kuumiza kichwa!?
     
  9. DianaKiboko

    DianaKiboko Member

    #9
    Feb 28, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    K007 asante. Ndio maana nimejiunga sababu nafikiria na nataka kuendelea kufikiria na kuumiza kichwa sana! :poa
     
  10. Yahemovich

    Yahemovich Senior Member

    #10
    Feb 28, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karibu jisikie amani sio upo home usije kuwaza majonzi yakitaa kwenu.
     
  11. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #11
    Feb 28, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Karibu sana Diana...have fun and enjoy!
     
  12. DianaKiboko

    DianaKiboko Member

    #12
    Mar 1, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante Yahemovich, nimeshakaribia na tayari najisikia nipo nyumbani :)
     
  13. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #13
    Mar 1, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mgeni njoo mwenyeji apone karibu sana
     
  14. DianaKiboko

    DianaKiboko Member

    #14
    Mar 1, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Keren asante!!! Im having fun already!:wink2:
     
  15. DianaKiboko

    DianaKiboko Member

    #15
    Mar 1, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kilimasera asante nimekaribia!
     
  16. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #16
    Mar 1, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    naitwa kilimasera mlima mmoja uliopo katikati ya wilaya za tunduru na namtumbo ni maarufu huko kusini na ni mkali sana huu mlima pia una maajabu!!so diana karibu pia tunakaribisha na mchango wako wa mawazo jisikie upo home
     
  17. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #17
    Mar 1, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Karibu sana DianaKiboko.....nadhani utakuwa na mawazo kiboko kweli kweli
     
  18. DianaKiboko

    DianaKiboko Member

    #18
    Mar 1, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante Kaizer! Yani nimecheka sana, Nyani hasusiwi shamba??!!! LOL!!! Hiyo ni Kiboko kama jina langu :)
     
  19. DianaKiboko

    DianaKiboko Member

    #19
    Mar 1, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kilimasera, asante sana, naona umepona na Simba! wanasema huko maeneo wakati wowote unaweza ukawa lanchi ya Simba! Be careful :pray:
     
  20. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #20
    Mar 1, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    habari ndo hiyo unajua kitatokea nini kama ukijifanya kumsusia au sio? LOL
     
Loading...