Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hello Wanasiasa wenzangu.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee wa ngano, May 7, 2012.

  1. Mzee wa ngano

    Mzee wa ngano Senior Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 179
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Jamani kwanza nawasalimuni sana, nimeingia kwenye jamii hii kujumuika nanyi ktk jukwaa hili ili tulisongeshe. Nikaribisheni tuwe pamoja kwenye siasa za nchi hii. Nilitaka nijiite Nundu nikaghaili, nikataka nijiite Ngereja nikaona noma, Bas nikasema ngoja nijiite mzee wa ngano yaani Sokomoko I hope hiyo itakuwa imetulia
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    umeshakunywa ngano ngapi mpaka saa hii .... karibu sana ... "wachum' moderators kwanza
     
  3. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    karibu saaaana lakini ucje ukawa na maneno mbuvu mbovu kama NEPI
     
Loading...