Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hello wanajamvi

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Mama Derick, Jan 30, 2011.

  1. M

    Mama Derick Member

    #1
    Jan 30, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zenu wakuu.nimeipenda sana hii kitu,hongereni sana.pamoja sana wakuu!
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Jan 30, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Karibu sana Mama Derick, hii kitu imetulia na hutajuta kuwa na hii kitu hata siku moja, zaidi utajuta kuikosa hii kitu!!!
     
  3. M

    Mama Derick Member

    #3
    Jan 31, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanx katavi tutashirikiana kwa mawazo mbalimbali
     
  4. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Karibu sana mkuu!!
     
  5. Mwenzetu

    Mwenzetu JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    Mama Derick,

    Karibu sana na hata baba derick na derick mwenyewe wanakaribishwa hii kitu
     
  6. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #6
    Jan 31, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,960
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    Karibu!
     
  7. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #7
    Feb 1, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Karibu sana mama
     
Loading...