Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hello wanajamii

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by M-mbabe, Oct 30, 2009.

  1. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2009
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 2,851
    Likes Received: 752
    Trophy Points: 280
    Jina langu M-mbabe (mtumishi; adui numero uno wa fisadi's; sihitaji udiwani, ubunge wa uraisi). Nafurahi kujumuika na wanajamii kwenye wanja hili. Wanja hili liko juu!
     
  2. Himawari

    Himawari JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,724
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Karibu sana M-mbambe. Hivi kumbe ulikuwa hujaingia rasmi jamvini?
    Ulikuwa unapitwa na vingi sana ila hujachelewa! Karibu, mchango wako ni muhimu sana.
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kwaniaba ya VIGOGO WA JAMVI, naomba nikuulize, we ni mdada au mkaka?...Ni muhimu sana!
    Lakini vinginevyo karibu sana na tunategemea michango yako ya hali na mali!
     
  4. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2009
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 2,851
    Likes Received: 752
    Trophy Points: 280
    "VIGOGO WA JAMVI" PakaJimmy na Himawari. Nashukuru kwa ukarimu wenu kunikaribisha humu ndani kwa mikono miwili. Nina-prefer kutojitambulisha "ukaka" au "udada" kwa sasa. Tutaendelea kufahamiana kadri siku ziendavyo mbele
     
Loading...