Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hello wanajamii foum

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by kitiga, Sep 1, 2011.

  1. k

    kitiga New Member

    #1
    Sep 1, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zanguni mimi ni mwana JF mpya nomba niwape hongera kwa kulisukuma mbele jamvi hili la JF.Naomba tushirikiane ili tuzidi kulipeleka mbele jamvi hili maana ni la muhimu sana katika kupashana habari na kuelimishana mabo mbalimbali sisi wenyewe.Asnteni sana na tuko pamoja
     
  2. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    karibu sana mkuu.................huh
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Sep 1, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Karibu sana, pita ndani....huyo aliyekufungulia mlango anaitwa mikatabafeki nami naitwa katavi, subiri chatu dume anakuja na kinywaji....
     
  4. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Karibu sana unakunywa kinywaji gani?
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Poa karibu sana JF.
     
  6. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Mtafute mtu anaitwa Invisible kwanza umsalimie
    karibu sana
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Karibu sana. Jina langu ni kama linavyosomeka na avatar inajieleza!. Kama unakula dawa karibu huku tuamke.
     
  8. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #8
    Sep 2, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Aise na mimi nikuone kwa dawa nini
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Sep 2, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Karibu JF
     
  10. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #10
    Sep 2, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    njoo na sigara kali. Kama kichwa cha panz utatembea uchi.
     
  11. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #11
    Sep 2, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    karib sana
     
  12. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #12
    Sep 2, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Unakaribishwa sana!!
     
  13. Mwenzetu

    Mwenzetu JF-Expert Member

    #13
    Sep 4, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    Kwa mikono miwili karibu sana,ila zingatia kanuni,.........
     
  14. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #14
    Sep 4, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
Loading...