Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hello wana JF

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Kimbita, Mar 20, 2011.

  1. K

    Kimbita New Member

    #1
    Mar 20, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nafikiri ni wakati muafaka wa kuungana na wanajamii baada ya safari ndefu na ngumu ya uchhaguzi ulopita. nasisitiza ccm ni mshindi hata kama tulichakachua hao waliochakachuliwa walikuwa wapi?
     
  2. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #2
    Mar 20, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 931
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    Kama wewe ni fuya kimbita uliekosa ubunge hai,na kwa post yako hii inadhihirisha bila shaka kuwa wanahai walikuwa sahihi kukunyima ubunge,,huwezi sema eti hata kama tulichakachuwa waliochakachuliwa walikuwa wapi,maana yake ni moja tu,unabariki uchakachuaji ambao ni kinyume cha sheria..
     
  3. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Karibu sana mkuu, utakutana na wenzako kwenye jukwaa la siasa
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Mar 20, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,660
    Likes Received: 2,833
    Trophy Points: 280
    Mmmh! Karibu sana, Majimoto anakusubiri jukwaa la siasa!
     
  5. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kARIBU SANA
     
Loading...