Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hello wadau mpo?

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by fundiaminy, Jun 4, 2009.

  1. fundiaminy

    fundiaminy JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2009
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 358
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    yap.meli ndio hii imekita na nanga imetua.shehena iliyobeba ni elimu ya darasani kiasi na ya ulimwengu kochokocho.kupakua ni bure bora kichwa chako kitaweza kubeba.thanks in advance.
     
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145

    Kaazi kweli kweli mkuu,

    Karibu mwana elimu ya darasani na ulimwenguni,

    Ni mwagie mambo ya ulimwenguni
     
  3. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2009
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Karibu sana mdau
     
Loading...