Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hello there

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by D'Nali, Mar 9, 2010.

  1. D

    D'Nali New Member

    #1
    Mar 9, 2010
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hello everyone I'm a new member so tutakuwa pamoja ndani ya jamii forums.
    Kwa sasa ni hayo tu
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,060
    Likes Received: 9,770
    Trophy Points: 280
    Karibu sana jamvini, pata kinywaji unachopendelea katika ile friji ya kwenye kona. Hiyo appartment ya opposite na ya kwangu ni fully furnished na ni nzuri sana hivyo ichungulie muda wako ukikuruhusu kama ukiipenda basi tutakuwa majirani lakini jirani mimi kwa kupiga mabomu ya kuomba chumvi, sukari au majani ya chai ndiyo mwenyewe :). Nakuomba kama ukiamua kuwa jirani yangu usinichoke kwa mabomu yangu hahahahahah Karibu sana Mkuu.
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,800
    Likes Received: 2,203
    Trophy Points: 280
    karibu sana jamvini
     
Loading...