Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hello there guyz!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Sitakutimwa, Jul 20, 2012.

  1. S

    Sitakutimwa New Member

    #1
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I have a 27 yearz old cousin with an Advanced Diploma in Accounts (ADA), Post Graduate Diploma in Financial Management (PGDFM) and a Masters of Science in Finance (Msc-fin) fresh from school with NO EXPERIENCE kabisa! Hebu nikuombeni mnisaidie kumshauri aanzie wapi na ategemee nini mbele yake!
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Zile kazi za sensa yeye hajaziona?
     
  3. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,744
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    shida ya kusoma bongo,angekuwa amesomea Ulaya na America sasa hivi angekuwa miguu juu..mpe pole,Nani atamtaka mtu wa Masters huku hana experience.Mwambie akaombe kazi vyuoni ndiyo wanawapenda wa namna hiyo..
     
  4. MAUBIG

    MAUBIG JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 760
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 60
    mi nadhani watu hamjalazimishwa kuandika humu, kama huna jibu, soma kisha pita kuliko kutoa majibu ya kukatisha watu tamaa.
    majibu mengine yanatia kichefuchefu.
     
Loading...