Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hello people,naomba kuwasiliana na watu wanaofuga kuku wakisasa wa mayai kwani nataka kujifunza

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by ashley, Jun 11, 2011.

  1. a

    ashley New Member

    #1
    Jun 11, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi ni mfugaji wa kuku wa kisasa mkoani,nahitaji kubadilishana mawazo na watu wanaofuga kuku wa kisasa wa mayai popote pale walipo,nitashukuru endapo nitapata wafugaji wenzangu au watu ambao wana idea ya ufugaji kuku wa mayai wa kisasa, chaoo.
     
Loading...