Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hello, Ndo naingia Jamvini.

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Mkuu wa chuo, Feb 3, 2011.

  1. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Salamu sana wanaJF nimependezwa sana na mada zinazojadiliwa na wanaJF Hii kweli ni Home of great thinkers, naomba kuingia niwe mmoja ya magreat thinkers, Salamu kwa wote.
     
  2. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Karibu sana mkuu:coffee:!!
     
  3. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    karib sana. naitwa klorokwini, ni mjanja kinoma, nina uwezo wa kuingia JF bila kwenda internet cafe.
     
  4. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    karibu mkuu
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Feb 3, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,664
    Likes Received: 2,834
    Trophy Points: 280
    Karibu sana!
     
  6. Mwenzetu

    Mwenzetu JF-Expert Member

    #6
    Feb 3, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    Mkuu wa Chuo Karibu,elewa tuu kuwa humu pia kuna wanachuo kibao.Karibu sana
     
Loading...