Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hello,natafuta kazi ya uhasibu

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by 2009-04-04193, Nov 5, 2011.

  1. 2

    2009-04-04193 New Member

    #1
    Nov 5, 2011
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natafuta kazi ya Uhasibu kwa mwaka ujao wa 2012 baada ya kuhitimu shahada yangu ya uhasibu katika shule biashara ya chuo kikuu cha Dar es salaam
     
  2. UKWELIWANGU

    UKWELIWANGU Member

    #2
    Nov 5, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndugu yangu kazi haitafutwi hivyo kimasiharamasihara. maliza chuo ndo uyaone.
     
  3. Blessingme

    Blessingme JF-Expert Member

    #3
    Nov 5, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 245
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Da kweli we mwehu! Yan nan akuwekee kaz mbaka umalize wakati kuna wahasibu zaid ya 4000 hawana kazi
     
  4. a

    anonimuz Senior Member

    #4
    Nov 5, 2011
    Joined: Nov 5, 2007
    Messages: 102
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hehe, this person just made my day. kwanza, im almost certain kwamba hiyo username yake ni registration number yake ya UDSM (that's how much she/he likes the school there!) and then anatafuta kazi kwa staili ya kuchota maji kwenye mabomba ya tandale, unaweka kidumu, unafanya mambo yako, zamu yako ikifika unawekewa maji.
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Nov 5, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,241
    Likes Received: 5,792
    Trophy Points: 280
    kwa nini hawana wakati kila siku kazi zinatangazwa? unawajua kwa majina?
     
  6. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #6
    Nov 5, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mimi sina kaziiii.....
     
  7. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #7
    Nov 5, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Wewe uta Disco sasa kazi ya nini? Wapo Wahasibu Kibao Plus experience na hawana kazi halafu watu wakuwekee wewe kazi wakati hata ndoto yako haijatimi je ukifa kabla? Hizo ndoto endelea kuzitunza mkuu wakati ukifika utapata tu.
     
  8. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #8
    Nov 5, 2011
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jamani labda anaambiwa anko kuwa mwakani anamaliza!


































    Mdharau mwiba..................................................................................................................!
     
  9. Jmturu

    Jmturu Member

    #9
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    amini ucamin Ivuga wapo mtaani ,ninae ndugu yangu ana mwaka wa pili nyumbani tangu achukue degree yake ya uhasibu. Kila anapoapply hola,hadi amekata tamaa.
     
  10. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #10
    Nov 6, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,003
    Likes Received: 1,941
    Trophy Points: 280
    Kuna kitu ningependa kushauri vijana hasa wahasibu.kazi za uhasibu ni nyeti na inahusisha pesa,ukitoa serikalini, SMEs ndio wanaotegemewa kutoa ajira nyingi,lakini bness owner wengi wanapenda kuweka mtu kwenye pesa anayemfahamu(au kupitia goodwill ya mtu mwingine).kuwa na qualification na kuwa mwaminifu unapokabidhiwa mamilioni cash ni vitu 2 tofauti! Hata ingekuwa wewe huwezi kuokota mtu kisa ana qualification ukampa uhasibu na cash kibao! Nashauri unapokuwa unasoma tengeneza network ya kufahamiana na watu hasa wahasibu ili ukimaliza na pakawa na nafasi somewhere wakushtue lakini pia mjichanganye kwenye madarasa ya CPA kuna wadau wakubwa mle wanaweza kuwasaidia.kampuni ndogo ndogo ambazo ndio nyingi hawatangazi nafasi kujuana ndio unapata chance.mfano mimi niliwahi kumuhurumia kijana mmoja baada ya kupewa stori yake alivyosota mtaani nikamuunganisha kwa jamaa yangu akawe assistant accountant,mwisho wake nilijuta akala dili na watu wa benki kuibia wateja pesa ya kodi alizokuwa anakabidhiwa akawalipie!! Uhasibu ni uaminifu kwanza na mtu hawezi kukuajiri bila kuwa na uhakika wa mwenendo wako.Vijana tamaa mbaya!
     
  11. m

    muvimba Member

    #11
    Nov 7, 2011
    Joined: Apr 20, 2008
    Messages: 75
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    Pole sana
     
  12. Blessingme

    Blessingme JF-Expert Member

    #12
    Nov 7, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 245
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    wew upo kazini ndo maana hujui ya mtaani, wapo weng sana
     
Loading...