Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hello, marafiki wa JF

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Majaliwa, May 2, 2011.

  1. M

    Majaliwa New Member

    #1
    May 2, 2011
    Joined: Feb 2, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nia yangu ni kuwasilimia tu kwani bado mim ni mgeni katika jamvi hili na kwa utamaduni wetu sis wa tanzania salamu muhimu...wazima wote?
     
  2. M

    Mama PC Member

    #2
    May 2, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Karibu sana JF Majaliwa.
     
  3. N

    Nalonga Senior Member

    #3
    May 2, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Join Date : 2nd February 2010
    Posts : 2
    Thanks 0Thanked 0 Times in 0 Posts
    Rep Power : 0

    Karibu kiongozi naona uliingia kimya kimya na sasa umekumbuka kuwa ujachelewa kuonyesha Uungwana wako,kwani Uungwana ni vitendo,haya bana karibu barazani mkuu.
     
  4. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    :peace::peace:
     
  5. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Huyu jamaa alilambwa Ban?
     
Loading...