Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hello! Kwanini nimejiunga jf na nia ya kuleta mabadiliko humu jamvini

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by lara 1, Jun 11, 2012.

  1. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #1
    Jun 11, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,360
    Trophy Points: 280
    Kwanza kama muungwana nawasalimu! Wakubwa shikamooni na wadogo marahaba!

    Mimi kama jina langu linavoonesha ni mwanamke, si msomi sana ila nimepitapita skuli japo mambo hayakuwa mazurii kivile ila kadegree ninacho.

    Kwanini nimejiunga jf?

    Kwanza kabisa mimi sikuwa mdau wa jf hata kwa kupita, ila juzi juzi nilifungua blog yangu www.tanzaniastylers.blogspot.com sasa nikahamasishwa na mdau mmoja anaitwa Marketer aniwekee post kuwakaribisha wadau, nikafurahi na kukubali. Sasa post ilipata too much negativity na bad press kutoka kwa wadau wa humu. Kidogo ni give up, bt i didnt. Ofcourse kati ya zile negativity nilijifunza mengi sana na nimeboresha kablog sana sana. Sababu za kujiunga kwangu kubwa ni

    1. Wadau ni wengi sana na wana moyo wa kuchangia kila jambo. So jamvi liko active 100%
    2. Uwazi na ukweli wa hali ya juu, kama njano unapewa live ni njano sio kuzugwa.



    3.Jakwaa lina hazina ya vichwa na watu makini sana


    Mabadiliko ninayotaka kuleta

    1. Kuwe na jamvi la fashion na urembo

    2.Kuwe na jamvi la wanawake ili tupate fargha kidogo kutoka kwa mibaba nyie.

    Ntaletaje hayo mabadiliko?
    Im still figuring that out.
    "The end justify s the means"

    Namalizia na kulikubali jamvi kuwa ni namba 1 tanzania.
     
  2. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #2
    Jun 12, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Karibu saaana JF. Jisikie uko nyumbani.
     
  3. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #3
    Jun 12, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,319
    Likes Received: 2,482
    Trophy Points: 280
    Karibu sana mdau.. Nadhani mamods watalishughulikia hiyo proposal yako.
     
  4. Fredrick Ishengoma

    Fredrick Ishengoma Verified User

    #4
    Jun 12, 2012
    Joined: May 6, 2012
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lara 1, karibu JF.
    Nakumbuka nilichangia thread ya Marketer kuhusu hili. Naomba nikwambie ogopa mtu anayekusifia hata unapoharibu, huyo hakutakii mema. Ukitaka maendeleo siku zote ni muhimu kuaccept white and black kama zilivyo, hiyo inakupa challenge ya kurekebisha na kuendelea mbele.

    Inabidi uzichukulie zile comments kama challenges katika ku improve blog yako. Ukizingatia maoni yaliyotolewa kwenye ile thread natumai blog yako itakuwa one of the best kwa Tanzania.

    BTW, hapo kwenye red, hiyo address ni sahihi? www.tanzaniastylers.com???


    :coffee:
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Jun 12, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF.
     
  6. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #6
    Jun 13, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,666
    Likes Received: 1,231
    Trophy Points: 280
    Karibu sana.
     
  7. stineriga

    stineriga JF-Expert Member

    #7
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 2,035
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    karibu lara 1, n i happen to like u :glasses-nerdy:
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...