Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hello jf

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Miriam Nashon, Mar 27, 2011.

  1. M

    Miriam Nashon Member

    #1
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani habari zenu,....za hapa! Mgeni mie jamani naomba mnipokee!
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Mar 27, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Karibu sana Miriam jamvini, unatumia kinywaji gani?
     
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Karibu sana Miriam....samahani, kabla sijaendelea, are you he/she?

    Usinisahau katika siku zako hapa JF kama wewe ni she. Mimi ni babu wa wajukuu wa kike.
     
  4. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    karibu sana :behindsofa:
     
  5. M

    Miriam Nashon Member

    #5
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yai bichi m2 wangu,
     
  6. M

    Miriam Nashon Member

    #6
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante sana!
     
  7. M

    Miriam Nashon Member

    #7
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yai bichi m2 wangu,
     
  8. M

    Miriam Nashon Member

    #8
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante sana!
     
  9. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #9
    Mar 27, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    KARIBU SANA!HUKU NDO KWA WANA GREAT THINKER WELCOME:washing::washing::washing:
     
  10. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #10
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    karibu sana.
    watumia yai la kuku wa kisasa au wakienyeji
     
  11. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #11
    Mar 27, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    :lol:


    Miriam Nashon.........wa kure kwa wamiriki wa Geshi ra Wakurya Tangu Zamani nini?

    BTW karibu sana
     
  12. M

    Miriam Nashon Member

    #12
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ulijuaje NewDewn!
     
  13. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #13
    Mar 27, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahaha!odm at his best,,lolz :)miriam karibu sana,,habari ya ngaji?
     
  14. M

    Miriam Nashon Member

    #14
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asanteni saaaana wote mlionikaribisha nawapenda sana!
     
  15. Wandah

    Wandah Member

    #15
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    karibu mwaya.........! hop hutamaliza tray zima la mayai(broiler)........!
     
Loading...