Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hello JF Members!

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Shebi Gwara, Mar 30, 2010.

  1. S

    Shebi Gwara Member

    #1
    Mar 30, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kiukweli Am Glad leo kuwa member HALALI wa JF, Ni kwa muda mrefu nilikuwa naitamani nafasi hii ya kuwa mmoja wa WADAU wa jukwaa hili, nikaona kwanini NIFE na MAUMIVU yangu?Kwa hiyo 1 namshukuru Mwenyezi kwa kunipa moyo wa ujasiri wa kuamua kukutana na WAUMIZA VICHWA WENZANGU kwa sababu naamini yeye ndo kila kitu, lakini 2 niushukuru utawala kwa kuanzisha FORUM kama hii ili vijana hata na wazee tupate kujadili yanayotokea duniani lakini,
    Ombi langu kubwa MNIPOKEE mdau mwenzenu na pale ntakapoteleza basi naomba mnikosoe kwa sababu naamini kuwa;
    A life spent in making mistakes is not only more honourable but more useful than a life spent in doing nothing. By George Bernard Shaw.
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,688
    Trophy Points: 280
    Tafadhali weka kwenye kumbukumbu zako kuwa mimi ndiyo wa kwanza kukukaribisha humu. Sawa kaka/dada?
    Ngoja nicheki na PakaJimmy a do the needful.
     
  3. S

    Shebi Gwara Member

    #3
    Mar 30, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru kaka/dada kwa kunikaribisha, lazima niweke kwenye kumbukumbu zangu ondoa shaka.
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    na mie nakukaribisha kwa mikono miwili inaonekana wewe ni mwana diplomasia ?
     
  5. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,688
    Trophy Points: 280
    Hey!

    Big Brother hapa!
    Taratibu kaka/dada!
     
  6. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kariiiiiiiiiiiiiiiiiiiibu
     
  7. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani oneni hii msg ya chrispin,

    alafu oneni reply ya huyu...

    Nadhani ipo haja ya kueleza jinsia kwa wale wasio kuwa na picha na wenye majina ya ajabu ambayo hayaeleweki kama ni me au ke..!
     
  8. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ha ha ha D5 are you she or he? tuanzie hapo kwanza..
     
  9. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #9
    Mar 30, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Haha haa mi picha inajieleza sa sijui mwenzangu jina la KIM kama ni me au ke
     
  10. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,688
    Trophy Points: 280
    Hehehe! Stuka!

    Kuna mtu aliweka avatar ya demu mkali. Nika fall in love na avatar. Mambo yakaanzia kwenye PM. Then nikapewa namba. Nikaipiga baada ya siku tano nikakumbana na besi kama la Chameleon!

    Na hadithi yangu imeishia hapo.
     
  11. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #11
    Mar 30, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,505
    Likes Received: 1,744
    Trophy Points: 280
    Picha nini banaaaaa.........??? wengine mashoga ............ wengine ma-SHEMALE........ hata ma-AUT Dxx...... wanaweza kuwepo
    Hata hivyo karibu sanaaaaaaaa..................
     
  12. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #12
    Mar 30, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Haha haa inamaana akina wale wazuri wazuri kwenye avatar zao huenda si wenyewe, dah unanitisha manake na mi nilishaanza mdogomdogo kwa mmoja wao, loh!
     
  13. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #13
    Mar 30, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Karibu Kiongozi.
     
  14. Fisherscom

    Fisherscom JF-Expert Member

    #14
    Mar 30, 2010
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,145
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Karibu sana humu ndani!!!!!!!
     
  15. M

    MWAMOSHI Member

    #15
    Mar 30, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nipo nimerudi
     
  16. O

    OBT Member

    #16
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah na we MWAMOSHI Uko wapi? Mi naye NI moshi mzaliwa wa MARANGU
     
  17. O

    OBT Member

    #17
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nipe habari
     
  18. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #18
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    hahahahahaha lol thats funny :smile-big:
     
  19. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #19
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    hata mimi ndo nimeingia tu hapa muda si mrefu ..... nimekaribishwa vizuri sana na wana JF .... na mimi napenda kuku karibisha ... have fun:smile-big:
     
  20. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #20
    Nov 4, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Mkuu mwenzio anakaribia mwaka hapa, check join date!
     
Loading...