Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hello JF Members

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Ishaka, Nov 11, 2011.

  1. Ishaka

    Ishaka Member

    #1
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    :poa Wapendwa wana Jamii, wakubwa shikamoni, wadogo mambo vipi? Nawapenda kisha nawafagilia wawaaaaaaaaa! Yes you deserve it men! kumbe mambo matamu yapo huku?! Naomba mnipokee ili tuweze kushirikiana katika kuboresha huduma hii mtambuka ili iweze kwenda na wakati zaidi maana nimegundua ni chemchemi ya mambo mengi muhimu kwetu na kwa wakati muafaka.
    U be blessed I love you all. Cheers
     
  2. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF mkuu.
     
  3. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Marahaba karibu sana
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Marahaba......karibu sana umetoka wapi?
     
  5. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #5
    Nov 11, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Karibu sana nimesahau...marahaba
     
  6. v

    valid statement JF-Expert Member

    #6
    Nov 12, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    karibu sana jf mdau!
     
  7. Ishaka

    Ishaka Member

    #7
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jamani asanteni nimeshakaribia, nimefarijika kwa ukarimu na mapokezi yenu. Nimetokea katika jamii ya wapenda amani na utulivu. Napenda sana kushiriki na kuchangia mijadala aina zote pia kujifunza. Tuko pamoja
    Asanteni sana.
     
  8. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #8
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    karibu sana...
     
  9. m

    maliyamungu JF-Expert Member

    #9
    Nov 14, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama ccm mi sikukaribishi but kama chadema! Karibu sana sana tena mno
     
  10. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #10
    Nov 14, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    karibu kijana
     
  11. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #11
    Jan 4, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Karibu sana JF!
     
  12. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #12
    Jan 4, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 388
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF
     
Loading...