Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hello jamiifamily

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by toxic, Dec 12, 2010.

  1. t

    toxic JF-Expert Member

    #1
    Dec 12, 2010
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 768
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Bwana yesu asifiwe,asalaam aleikhum,nimependa kujiunga hapa kwa sababu ya habari huku ndani ziko informative na michango ya members wengi inaonyesha mtu za huku ndani ni ni vichwa.nimekuja shule na nimekuja ku'share' kidogo nilichonacho akhsanteni.
     
Loading...