Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

helllo fellow members,

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by demanding, Feb 17, 2011.

  1. d

    demanding New Member

    #1
    Feb 17, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natumaini wote mmesalimika na mtikisiko wa mabomu uliojiri kwa usiku wa jana,poleni sana kwa wale ndugu zetu walioathirika na kupotelewa na jamaa zao
     
  2. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Tunashukuru sana mkuu na karibu sana hapa jamvini.....:coffee:
     
  3. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #3
    Feb 17, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    Asante
     
  4. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #4
    Feb 17, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kaaribu sana JF
     
  5. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #5
    Feb 17, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hao hapo juu kabla yangu ni Miss jukwaa la mahusiano 2010/2011 keren_happuch, actor from Nollywood Nigeria igwe na JF super model michelle. kwa niaba ya uongozi wa JF nachukua fursa hii kukukaribisha. karib sana. kinamama tunaomba vigelegele kidogo kwa ajili ya mgeni
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Feb 17, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Karibu sana, kama unakumbana na tatizo lolote hapa jf muone klorokwini atakusaidia.
     
  7. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #7
    Feb 19, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Karibu Sana
     
Loading...