Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Helkopta za kikwete zina walakini

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Raia Fulani, Sep 26, 2010.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Niko makuburi nasikiliza mkutano wa chadema. Muda huu mnyika anaongea. Muda mfupi kidogo alizungumza mabere marando. Alisema kuwa helkopta moja ni ya fisadi mmoja kijana wa kihindi ana miaka 36. Ya pili ni ya makaburu wamiliki wa mgodi wa dhahabu. Wanatafua mmiliki wa helkopta ya tatu. Mtu huyu ataweza kuwakemea hawa wanaomfadhili? Ni wakati wa maswali na majibu sasa
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    kheeee...mbona hatari kubwa hiii
     
  3. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Heee, mwaka huu hakuna siri. Yaliyo chini ya kitanda au meza yatawekwa kinarani.
     
  4. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Wafukunyuzi mtutafutie nani anamiliki ya tatu. Helkopta ya chadema inamilikiwa na ndesa pesa
     
  5. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #5
    Sep 26, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kikwete amelost, msimu huu hana pa kutokea, siri zake zote zitajulikana mapema kabla ya 31 octoba
     
  6. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #6
    Sep 26, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Namkubali mnyika. Kaulizwa maswali 10 na anayajibu moja baada ya jingine bila kusoma sehemu na kuwataja wahusika (kwa description)
     
  7. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #7
    Sep 26, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Vyeo vya ukuu wa mikoa na wilaya vitafutwa chini ya uongozi wa slaa. Mameya watachaguliwa na wananchi na sio madiwani
     
  8. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #8
    Sep 26, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Marando anahitimisha na sera ya majimbo, kuwa viongozi wote watachaguliwa na si kuteuliwa. Mkutano umeisha
     
  9. D

    Domo Zege JF-Expert Member

    #9
    Sep 26, 2010
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 687
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Wakat kikwete akiwa Wilaya ya Ngara Helkopta 1 aliyokuja nayo ilkuwa na Makaburu zaidi ya 6 wamiliki wa Mgodi wa***************** kinachosemwa kinaweza kuwa na ukwel ndani yake
     
  10. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #10
    Sep 26, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    vpi mahudhurio na muonekano wa watu? wako excited? je imani yao kwa Slaa ikoje kwa jinsi wewe ulivyoona hapo uwanjani? je wako tayari kuyakubali haya mabadiliko yanayokuja endapo CHADEMA itaingia madarakani? tujuze toka hapo uwanjani kwa ufupi?
     
  11. Susuviri

    Susuviri JF-Expert Member

    #11
    Sep 26, 2010
    Joined: Oct 6, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Jamani tupatieni hapa jina la mgodi huu... Barrick au??? Hawa makburu nao wawe makini maana wasije wakajua Watanzania ni mabwege maana sisi si mabwege tena!:mad2:
     
  12. M

    Masauni JF-Expert Member

    #12
    Sep 26, 2010
    Joined: Aug 15, 2010
    Messages: 378
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndo maana nasema kuichagua CCM itakuwa ni grave mistake kwa watanzania. Kwa sababu CCM ndo wataintesify Ufisadi wakijua kwamba whatever they do bado wananchi watawasupport tu.
     
  13. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #13
    Sep 26, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    mahudhurio kwa ngazi ya kata kama hivi yanaridhisha. Watu walikuwa wakitaka zaidi kuhakikishiwa chadema watafanya nini kuhakikisha kura haziibwi kama 2005. Mnyika amefafanua vizuri mikakati. Watu wamekuwa wachangamfu na mwisho wa siku wamemshangilia sana mnyika
     
  14. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #14
    Sep 27, 2010
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,483
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Hivi hiyo sheria ya gharama za uchaguzi haisemi lolote kuhusu kufadhiliwa na makampuni yenye interest za kibiashara nchini? Mliokwisha isoma tuambieni. Hata ethics zinakataza makampuni kuonyesha ushabiki wa wazi wazi kwa wagombea wa vyeo vya siasa.
     
  15. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #15
    Sep 27, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,489
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    kampeni ya shuka kwa shuka
     
  16. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #16
    Sep 27, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,091
    Likes Received: 1,116
    Trophy Points: 280
    sijaona Tatizo! Tatizo waliojitolea wana rangi tofauti na sisi AU..?
     
  17. S

    Subira Senior Member

    #17
    Sep 27, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    helikopta ya slaa inatoka vatican city wenye akili wafafanue
     
  18. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #18
    Sep 27, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu kama hujaona tatizo basi wewe ndio tatizo kwa sababu hujaona tatizo. Rangi, dini, jinsia na ukablia havina maslahi kwa taifa wakati huu. Usibadili mada kwa mambo ya rangi. UFISADI hauna rangi, dini, jinsia wala kabila. Hoja ni uhalifu wa kuteka mali za umma= UFISADI
     
  19. n

    nmaduhu Member

    #19
    Sep 27, 2010
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 52
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mwaka huu kazi moja tu ndugu zangu, ni kuwakataaa, waende wakchunge ng'ombe vijijini kwao..
     
Loading...