Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Helkopta ya JK yakwama kutua Ngara, ahairisha mkutano

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mongoiwe, Aug 25, 2010.

  1. Mongoiwe

    Mongoiwe JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 514
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    MKUTANO wa Kampeni wa CCM wa Jakaya Kikwete, leo majira ya saa 10 umeshindwa kufanyika wilayani Ngara mkoani Kagera kutokana na Helkopita yake kushindwa kutua kutokana na Hali ya hewa.


    Kutokana na hali hiyo imembidi mwenyekiti wa CCM wilayani Ngara Hellena Adrian alilazimika kuwataarifu wananchi kuwa mkutano huo hautafanyika ikiwa ni majira ya saa 11:30 jioni na kueleza kuwa badala yake mkutano huo utafanyika kesho majira ya saa 2: 00, na kubainisha kuwa Kikwete amelazimika kusafiri kwa Magari.
     
  2. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,634
    Trophy Points: 280
    Hali ya hewa gani hiyo inasababisha helikopta ishindwe kutua na kuwezesha watu kibao kwenda kwenye mkutano? Helikopta hii ya aina gani? huko Ngara kuna kimbunga gani huko?

    Au Kikwete bado mgonjwa wanaficha ?
     
  3. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,514
    Likes Received: 2,520
    Trophy Points: 280
    Au kazidiwa tena maana taarifa za CCM siku hizi haziaminiki.
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Kibunango bwana

    Yani wewe mwenyewe umec-cite kwamba alipata shock, tena basi sababu imesemwa, na unalinganisha na case ya JK?? tena inayoendana na helikopta, badala ya kupeleka kule kwenye jangwa episode 2??

    eniwei, sina hakika jana nilisikia kwenye bar wanasema yale mambo yetu ya kiswahili huwa yanageukaga
     
  5. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #5
    Aug 25, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Si aseme tu anaogopa kudondoka?
     
  6. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #6
    Aug 25, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,514
    Likes Received: 2,520
    Trophy Points: 280
    Tunaongelea mgonjwa wa taifa sasa wewe unatuletea mambo gani, haya ndiyo matatizo ya kuingilia topic. Naona tatizo lako hapo ni lugha tu Slaa aliposema he fell sick for two days si kwamba alikuwa mgonjwa, hivi nikuambia i fell sick of your daughter ndo nitakuwa mgonjwa kitandani, elewa lugha za watu.
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Aug 25, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Aisee!!!!
     
  8. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #8
    Aug 25, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kiranga heshima mbele. Inamaana helikopta haiwezi kushindwa kutua kutokana na hali ya hewa?
     
  9. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #9
    Aug 25, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,634
    Trophy Points: 280
    Sijasema kitu, nimeuliza maswali tu. Una majibu ya maswali?


    Na ingawa ni kweli helikopta inaweza kushindwa kutua kutokana na hali ya hewa, haina maana kila mtu anayetoa sababu hiyo anakuwa mkweli.

    Hasa ukizingatia head honcho kasema ameanguka kwa sababu ya swaumu, wakati watu wamemuona akinywa maji kabla ya kuanguka.

    You dig ?
     
  10. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #10
    Aug 25, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Mkoa wa kagera uko maeno ya Equator. climatic condition zake zinajulikana. naamini helikopta inayotumika sio ya kijeshi ni ya kitalii. Na hata ingekuwa ya kijeshi bado uwezo wa helikopta kuhimili mikiki mikiki ya dhoruba ni mdogo.

    So i hope ni kweli.
     
  11. Henry Kilewo

    Henry Kilewo Verified User

    #11
    Aug 25, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 886
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    kama ulikwepo vile wanajaribu kufanya vitu wasivyo weza huwo ni mziki wa chadema hawauwezi bana
     
  12. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #12
    Aug 25, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Looh! Kiswahili kwako shida hali kadhalika Kiingereza
     
  13. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #13
    Aug 25, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,634
    Trophy Points: 280
    Climatic conditions zipi hizi zinazojulikana? Hazibadiliki?

    Mbona watu wanashindwa kuwa specific in a verifiable way kama vile "kulikuwa na kimbunga pande fulani fulani" watu tuhakikishe weather.com hapa ?

    Ni huu usiri siri unaotufanya tuweke maswali mengi, hata kama kitu ni cha kweli, watu wakiweka usiri mwingi na kuwa non specific wanasababisha maswali mengi kuliko wanayojibu.
     
  14. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #14
    Aug 25, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,171
    Likes Received: 16,140
    Trophy Points: 280
    Say that in English
     
  15. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #15
    Aug 25, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,634
    Trophy Points: 280
    Kwa nini u hope katika kitu kinachoweza kuwa verified ?
     
  16. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #16
    Aug 25, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Yasijeyakawa yamemtokea juu kwa juu.

    CCM si kuwaamini,
     
  17. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #17
    Aug 25, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Atahama jukwaa huyo!
     
  18. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #18
    Aug 25, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,634
    Trophy Points: 280
    Ndiyo maana watu tunauliza ni hali gani ya hewa hiyo? Na ilitokea wapi exactly ?
     
  19. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #19
    Aug 25, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,514
    Likes Received: 2,520
    Trophy Points: 280
    Pamoja na kukosewa kwa spelling lakini sentensi imeeleweka kuwa i fell sick of your daughter haina maana ya mimi ni mgonjwa kwa hiyo Slaa aliposema he fell sick for 2 days haina maana alikuwa mgonjwa, msiwe mnalazimisha mambo kuwa vile mnavyotaka yawe
     
  20. Kiwi

    Kiwi JF-Expert Member

    #20
    Aug 25, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 936
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Wewe Kibunango, tunajua huwezi kucommit class suicide. Unaweka quotations zisizo na maana. It is a known fact Kikwete ameanguka mara 4, Slaa aliugua kwa shock ya kuchaguliwa, nothing more. Mungu Anamwonyesha Kikwete na mafisadi wenzake, kilio cha watanzania kimesikika. Tumechoka kufisadiwa. Angalia wakina mama wanaokosa huduma za uzazi bora, watoto wanakaa chini mashuleni. Tanzania sasa hivi ni maskini kuliko Rwanda, Burundi, mpaka Haiti. Maisha bora kwa kila mtanzania, ni maisha bora kwa Kikwete na familia yake na watu kama ninyi, including you, Kibunango, mtoto wa system. Ita jina lolote, lakini unashabikia CCM kwa kuwa una personal interests. Shame on you CCM, your days are numbered.
     
Loading...