Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Helkopa za JK zashindwa kufika Lupembe, mkutano wa Nombe wakwama

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by palalisote, Sep 23, 2010.

  1. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2010
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    Taarifa zilizoufikia mtandao huu wa francis Godwin hivi punde kutoka Njombe zinadai kuwa msafara wa Helkopta za Jakaya Kikwete zimepotea na kushindwa kutua Lupembe na badala yake kushindwa kufanya mkutano wa mwisho Njombe na kwenda Lupembe kwa magari.

    SOURCE: Francis Godwin Blogspot
     
  2. Beauty

    Beauty JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 537
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kazi kweli kweli..
     
  3. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,814
    Likes Received: 1,074
    Trophy Points: 280
    Zimepotea??? What does this mean??
     
  4. U

    Ujengelele JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2010
    Joined: Jan 14, 2008
    Messages: 1,256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yule msanii anayejiita Sheikh Yahya mwenye uwezo wa nguvu za majini kazipoteza angani kwa kugundua kule Njombe wananchi walikuwa wamepanga kumzomea Kikwete.
     
  5. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    We hujui Mgombea wetu ana ulinzi maalumu?
     
  6. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    hahahah
    Hizo herikopta hazina GPS au rubani hakujua anatakiwa kutua kwenye longitudo la latitudo gani?

    Kazi likweli?
     
  7. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #7
    Sep 23, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mkuu zinalindwa na Sheikh na control tower iko pale Mwembe Chai dar
     
  8. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2010
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    uzushi tu tembelea hapa :MICHUZI
     
  9. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #9
    Sep 23, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    zote 3? maana kweli CCM wezi, chopa 3 kumkapenia mtu 1, daaaaaaaah wakati Mwenza full kula vumbi na magari?
    :confused2::confused2::confused2:
     
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    Sep 23, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Habari za helikopta kushindwa kutua si za kizushi, ni za kweli, ndio maana ukaambiwa alilazimika kwenda kwa magari ya serikali!:becky:

     
  11. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #11
    Sep 23, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,536
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280

    imeshindwa kuruka ya dk silaa nini kikwete jamani mbona mambo ya kawaida haya
     
  12. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #12
    Sep 23, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,814
    Likes Received: 1,074
    Trophy Points: 280
    Kwani Michuzi yeye ni nani??? Wenzio tulishaacha kutembelea huko!!!
     
  13. M

    Mutu JF-Expert Member

    #13
    Sep 23, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Pdidy acha kulia inaongelewa ya mkwere,acha mbona mbona mbona nyingi
     
  14. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #14
    Sep 23, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mara kashindwa kwenda mara anaogopa kuzomewa mara kaenda na gari mara vile mara ................... Upuuzi mtupu. kwani kuna kitu gani cha ajabu hapo? kama hali ya hewa hairuhusu au chopa ni mbovu tatizo lipo wapi? hata hamueleweki. upuuzi mtupu
     
  15. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #15
    Sep 23, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,453
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Mtaalam Yahaya Hussein hajazikinga hizo? Wazee wa Lupembe wameziteka!!! Lazima kamati ya kampeni wachinje mbuzi leo usiku na umeme kuzima nchi nzima kama wakati ule jamaa alianguka jangwani akihitimisha kampeni!!! Recall back!! Mungu anakasirika kila wakati!!! Bow to him na si kwa kina Yahaya matapeli. Kweli ukiona kiongozi wa nchi na Ikulu yake inaamini katika utabiri basi jua ni hatari sana. Ngoja waloge na wapiga kura siku ya uchaguzi wanaona kivuli cha mgombea mmoja tu!! Ha ha ha wana maombi ni lazima muanze kukemea kwa jina la Yesu.
     
  16. Alnadaby

    Alnadaby JF-Expert Member

    #16
    Sep 23, 2010
    Joined: Sep 28, 2006
    Messages: 507
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Upuuzi wa kitoto! Hakuna utumbo kama huu!
     
  17. p

    pierre JF-Expert Member

    #17
    Sep 23, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 211
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sasa nini maana yake??Chopa kushindwa kutua Njombe???Sijawaelewa,maana mngekuja na tafsiri yake ningewaelewa au mnsubiri sheikh yahaya aseme??
     
  18. m

    mnyakyusa JF-Expert Member

    #18
    Sep 23, 2010
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijaelewa zimepotea angani au sehemu ya kutua??? hao marubani hawana GPS kweli au?
     
  19. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #19
    Sep 23, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Chopa zilishindwa kutekeleza SERA ya kutua ya CCM ndo maana zikadharau kutua mahala zilipopangiwa kutua
     
  20. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #20
    Sep 23, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mpaka leo nawaza sijapata jibu!
    Chopa 3 zote za nini kwa mtu 1.
     
Loading...