Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Helikopta ya kukodi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Slim, May 2, 2011.

  1. S

    Slim Member

    #1
    May 2, 2011
    Joined: Nov 12, 2008
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari ya leo wakuu!

    Natafuta helikopta ya kukodi kwenda shinyanga na mwanza. Yeyote mwenye kuweza kunisaidia details , gharama..namba ya pilot...nitashukuru. Nawakilisha.
     
  2. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    ni kweli toka ujiunge jf toka 2008 ndo leo unatuma posts? kama ni kweli unatisha.
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,177
    Likes Received: 5,716
    Trophy Points: 280
    halafu post yenyewe ni ya kukodisha helcopta, kwnza uko wapi? harare ,washington or dsm?
     
  4. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,779
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    :hurt:
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,555
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180

    Msaidieni jamani labda kabanwa anataka kuwahi Samunge kwa babu.
     
  6. T

    Thegreat Member

    #6
    May 2, 2011
    Joined: May 3, 2010
    Messages: 41
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Kwenye magazeti hasa Mwananchi kwa muda sasa kuna matangazo ya helikopta ya kukodi kwenda kwa babu, nadhani wanaweza kwenda mahali pengine zaidi ya kwa babu. Sina contact zao lakini kwenye tangazo lao kuna namba za simu.
     
Loading...