Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

helikopta ya CHADEMA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Magezi, Sep 1, 2009.

  1. M

    Magezi JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  2. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2009
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ungeweka pia helkopta ya Tanzania ....... kuonyesha muelekeo wa nchi yetu (na viongozi wake).
     
  3. M

    Masatu JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2009
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    sio madereva wengi mwenye chopa yake analazimisha aendeshe yeye tu na wengine haijulii
     
  4. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2009
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Sasa hivi wanatafuta mchawi, wakitoka huko kaa tayari kutupiwa mawe!

    [​IMG]
     

    Attached Files:

Loading...