Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Helikopta ya CCM yapotea kwa kukosa ramani; yarudi salama

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by EasyFit, Sep 30, 2011.

  1. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    KATIKA hali isiyokuwa ya kawaida, helikopta inayotumiwa na CCM katika kampeni za Igunga imeripotiwa kupotea ikiwa angani wakati ikijaribu kutafuta vituo vilivyopangwa kwa ajili ya kumnadi mgombea ubunge wa chama hicho, Dk Dalaly Kafumu.Taarifa za kupotea kwa helikopta hiyo zilianza kuzagaa jana majira ya saa tano asubuhi mjini Igunga na baadaye zilithibitishwa na mmoja wa maofisa wa CCM ambaye hakutaka jina lake litajwe kuwa walipotea mara kadhaa baada ya mtu wanayemtegemea kuwaongoza njia kupoteza ramani akiwa angani.

    “Unajua tumemchukua mtu ambaye anaifahamu vizuri Igunga ili aweze kuielekeza helikopta mahala pa kwenda, lakini kwa bahati mbaya mtu huyo alipokuwa angani alishindwa kwa sababu ya kupoteza ramani,” alisema ofisa huyo.
    Helikopta ya CCM ambayo iliwasili juzi asubuhi na kuanza kutumika katika kampeni, inadaiwa kutumia mmoja wa wenyeji wa wilayani hapo katika ziara yake kutokana na kutokuwapo kwa maandalizi ya ramani inayojulikana kama GPRS.

    “Hatuna ramani ya kumwogoza rubani, hivyo tunafanya kazi hii kwa kutumia wenyeji wanaoifahamu vizuri Igunga, kama unavyojua huko angani wakati mwingine ni vigumu kutambua eneo na hili ni tatizo kwetu," alisema ofisa huyo.Helikopta hiyo ya CCM ilirejea mjini Igunga jana majira ya saa tisa alasiri na haikufahamika iwapo kurejea huko mapema kulitokana na matatizo hayo yaliyoelezwa.

    Source: Mwananchi
     
  2. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    mi natamani ndege ya rais ipotee halafu isionekane tena....what a joy that will be!
     
  3. pascaldaudi

    pascaldaudi JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 534
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Aisee hata mie nitamlilia Rais wangu! Nampenda ingawa tunatofatiana kimsimamo ktk kuwalinda mafisadi...
     
  4. Fasta fasta

    Fasta fasta JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 427
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndio wababe wa ccm kila mtu ni rubani.
     
  5. Patriote

    Patriote JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 1,579
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hayo ni madhara ya matumizi makubwa ya manguvu ya giza. Na bado tutaona mengi sana mwaka huu.
     
  6. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Lazima Helicopter moja ianguke ikiwa na wana magamba kabla ya jumapili.
     
  7. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Yaani CCM ni mufilisi kabisa, nilishasema lakini before......... Yaani huu ni ujuha, Viongozi waCCM wanatembea na misimu mikubwa mikubwa ya gharama ambayo definetely ina GPS wanapotea njia? Coordinates za vijiji vyote hivyo vya Igunga ziko kwenye mtandao. Lakini pia kama CCM wanatamba kila siku humu kwamba wanafanya kampeni nyumba kwa nyumba kwa nini basi kila mpiga kampeni wao asiende na simu yake eneo linakotakiwa kutua hiyo helkopta akarekodi coordinates wakamtumia Nchemba???? Ina matter of just one hour Vijiji vyote vitakuwa vimejulikana coordinates zake.

    Hii imemuumbua Dr. Kafumu kwamba si lolote si chochote, hiyo elimu inamsaidia ni sasa kama anapanda helikopta inayoendeshwa kama baskeli "eti wanaongozwa na mtu anayeijua Igunga, pambaaaaaaaaffffffffff!!!!!!!!!!" Sasa hiyo midigrii yote ya nini kama anashindwa kuelewa hata mambo madogo kabisa kama haya!!!!!!!

    Ukienda kwenye hiyo ramani hapa chini ukaizoom, you can get almost all mapped coordinates of that area.


    [​IMG]
     
  8. M

    Mthuya JF-Expert Member

    #8
    Sep 30, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Naunga mkono hoja
     
  9. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #9
    Sep 30, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    vya kuiga nomaaaaaaaaaaaa
     
  10. M

    MAKAH JF-Expert Member

    #10
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ina reflect jinsi utendaji ulivyo CCM na serikali yake!!!
     
  11. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #11
    Sep 30, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Yaani hili ndiyo jibu sahihi kabsaaaaaa, helikopta kuchelewa kufika kisa kukosa vibali wakati walijua watatumia helikopta zaidi ya mwezi umepita sasa!!!!!!
     
  12. share

    share JF-Expert Member

    #12
    Sep 30, 2011
    Joined: Nov 22, 2008
    Messages: 1,418
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    Umenena. Yasemekana mwenyeji muongozaji ni sheikh!
     
  13. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #13
    Sep 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Hii ni aibu, inadhihirisha kuwa Tanzania hatuna wasomi. Hiyo ina reflect utendaji wa serikali ulivyo wa kubahatisha.
     
  14. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #14
    Sep 30, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kuiga tembo *** utapasuka msamba
     
  15. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #15
    Sep 30, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ipo siku kiongozi wao mkuu atapotea ikulu na itakua sherehe kwetu
     
  16. Abigree

    Abigree Member

    #16
    Sep 30, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 52
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    had magogon
     
  17. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #17
    Sep 30, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    This is very new to me but also a sad story yaani hawa jamaa kila kitu ni kuunga unga kweli yaweza kufanya kazi ?
     
  18. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #18
    Sep 30, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mambo ya kuiga hayo! Ccm hakuna kamanda wa anga. Watapotea sana wakati cdm wana pasua anga!
     
  19. Joss

    Joss JF-Expert Member

    #19
    Sep 30, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapana mkuu, Tanzania kuna wasomi, kwanini helkopta ya chadema isipotee? Ni wao tu CCM wakurupukaji, wanaiga bila kujua jambo linafanywaje.
     
  20. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #20
    Sep 30, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Haya mambo ya ajabu sana. yaani rubani wa chopa anaelekezwa na navigator kana kwamba yuko kwenye mbio za magari! Mi nilidhani ndege za aina yote zina vifaa vya kumsaidia rubani kujua yuko wapi ili ajue anapaswa kuelekea wapi. sasa kama anategemea mtu mwingine kumwelekeza, ni vipi atadhibiti usalama wa abiria wake, ambalo ni jukumu lake la msingi?
     
Loading...