Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Helikopta iliotoka tanzania bara kuzuia uamsho kuchoma makanisa imeishia wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwanajamii, Jul 19, 2012.

  1. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kwanini haikutumika jana kupunguza idadi ya Vifo?
    Badala yake zilitumika zaidi boti za Kutoka Zanzibar ambapo kwa kiasi kikubwa zilichelewa kufika.
    kama ingalitumika Helikopta iliotumika kuzuia Uamsho hali isingefikia hivyo ilivyofikia
     
  2. N

    Ndole JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kaka hizo helikopita ziko kwa ajili ya kupiga watu tu na wala si kuwalinda. Usitegemee hao jamaa(polisi) waokoe watu hata siku moja.
     
  3. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,658
    Likes Received: 1,007
    Trophy Points: 280
    Hivi?
    Hata katika masuala ya kufa weye ni suala la muungano?
    Meli imesajiliwa wapi?
    Ukaguzi inafanyiwa wapi

    Weye waona uroda kupanda tu chombo kibove, uzembe na matokeo yake ni suala la muungano.
     
Loading...