Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hela Zinazoibwa na Wanasiasa wa Tanzania Zinakwenda Wapi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kinyungu, Apr 21, 2012.

  1. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,805
    Likes Received: 932
    Trophy Points: 280
    Kinyungu nimekaa chini nikatafakari kiasi cha pesa kinachoibwa ama kukwapuliwa na Wanasiasa wa Tanzania na kugundua ni kiasi kikubwa sana. Cha ajabu pesa hizi sioni impact yake yoyote kwenye mazingira yanayotuzunguka Wananchi wa kawaida.

    Wizi wa pesa za umma kwa wanasiasa si jambo geni, Kenya ni mfano mzuri wa nchi yenye wanasiasa wezi. Lakini angalau wanasiasa wa Kenya wanacho cha kuonesha. Kule Kenya ukiambiwa utaambiwa wazi Majumba fulani ya Real Estate ni Waziri fulani, Hotel fulani ni Waziri fulani, Kiwanda fulani ni Waziri yule, Kampuni fulani ni mwanasiasa au kiongozi fulani wa serikali, Kampuni hii ni Waziri huyu....lakini kwa Tanzania hali ni tofauti kabisa, wanasiasa wanaiba kila kukicha lakini hatuoni hela hizi zikirudi kwenye mzunguko wa uchumi!

    Wanasiasa wa Tanzania mkiiba hela mnapeleka wapi? Au mnakimbizia Uswisi na South Africa?
     
  2. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    watakuwa wanapeleka uswisi kujenga mataifa ya wenzao
     
Loading...