Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hela za Uchaguzi za CCM ndo viingilio vya Brazil?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kachanchabuseta, Jun 3, 2010.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    WanaJF

    Hakuna chanzo kinachosema Brazil Kama wenyewe wanataka shilling ngapi. 7 billion wanazosema ni za TFF na serikali ndo wanasema. Kuna habari kwamba mechi kati ya brazil na Tanzania ni kati ya chanzo cha sisimu katika kampeni zake za uchaguzi 2010.

    See the difference:

    Zimbabwe used $1.8bill Tanzania $7 or $6 billions sometimes they say $3billion
    Lower entrance in Zimbabwe is $10 TAnzania Tshs 30,000
    Highest entrance in Zimbabwe is $60 Tanzania TShs 200,000


    Kweli kwa Mtaji huu watanzania tuichangie CCM oct 2010 wafanye tena madudu
     
  2. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Spot on! Nadhani source nyingine ni petrol/diesel, bidhaa hii nchi zote majirani zetu iko chini wakati hapa ni juu. Kwa nini?????????????
     
  3. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Uko right kabisa ndugu yangu!

    CCM wanatukamua kupitia viingilio vya mpira alafu tukawachague. Hivi sisi tuna akili kweli au tutakuwa vichwa vya wendawazimu?
     
  4. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #4
    Jun 3, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,564
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    I noted it long time ago!!! I waited for them (Brazil) anxiously but I quit.

    The cost of the game is very secretive....why? Neither Ministry nor TFF put on public the cost.

    SIDANGANYIKI NG'OOO!!!
     
  5. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #5
    Jun 3, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Hilo nalo neno :angry:
     
  6. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #6
    Jun 4, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Watanzania tunaelewa sana hatudanganyiki kama enzi zile
     
  7. Eng. SALUFU CA

    Eng. SALUFU CA Senior Member

    #7
    Jun 4, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    No comment
     
Loading...