Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hela za matibabu ya sajuki zaibiwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by CPA, May 5, 2012.

  1. CPA

    CPA JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 695
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 18
    Zaidi ya laki nane zimehamishwa toka kwenye account ya pesa kwenye simu ya mke wake na mtu asiyefahamika, Mara ya kwanza ziliamishwa laki 4 kwenye simu yake na sasa tena wamehamisha zaidi ya laki 4. Hela hizo ni michango ya wasamalia wema wanayotuma kwa ajir ya kumpeleka mume wake (sajuki) kwenda india kwa ajiri ya matibabu. Hadi sasa haijafahamika nani anahamisha hela hizo. My take:
    hizi tigo pesa, m-pesa siyo za kuziamin sana!
    Source: twitter-millard hayo
     
  2. sexologist

    sexologist JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 2,307
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    Usikurupuke kupost.. Tulia bwana, weka habari sawa ieleweke.. We vipi, unajiita CPA halafu unaweka habari isiyokuwa na mwanzo wala mwisho, hata katikati haina.. No contents at all!

    Jipange dada/kaka.
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,784
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 48
    Maumivu mengine kwa Mkewe
     
  4. Asango

    Asango JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 234
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We hy habar mbona ijitosheleza na inaeleweka,au ww ulitaka maelezo yepi tena.hela zimeibiwa au ulitaka amtaje mwiz ili habar ikamilike?
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 33,099
    Likes Received: 4,582
    Trophy Points: 113
    dah...
    hivi hawa wana mikosi gani lakini?
    is this normal?
     
  6. thelonewolf

    thelonewolf New Member

    #6
    May 5, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 1
    Jamani mbona hiki ni kichekesho! Ina maana hii mitandao hawana record za electronic money transfer? Mbona tukituma hela kwa M-Pesa tunapewa jina la mpokeaji na reference number. Kama hizi data hazipatikani, it means THIS IS AN INSIDE JOB! Namaanisha wafanyakazi wa mtandao husika.
     
  7. F

    FJM JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,117
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 48
    Hili mbona ni rahisi sana kujua hela zimeenda wapi? waende tigo pesa au kama ni M-pesa waende huko na kuomba kupata trasfer record.
     
  8. D

    Di biagio Senior Member

    #8
    May 6, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtu kama huyo ukimuotesha kibusha sidhani kama litakua kosa.
     
  9. B

    Bock Senior Member

    #9
    May 6, 2012
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii sasa kali!
     
  10. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #10
    May 6, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,561
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 38
    Wizi wa namna hiyo Umeshamiri sana siku hizi,Wanachofanya wakifahamu Account yako ina kiasi kikubwa,Wanaifanyia Rweplacement. baada ya wewe (Mwenye line) kuwapatia Detail zako ikiwemo No.za siri.ya M-Pesa na Tigo Pesa.
     
  11. andishile

    andishile JF-Expert Member

    #11
    May 6, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,423
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    majaribu ni mtaji!iko siku wanandoa hawa watashinda majaribu maana ni mengi mno!
     
  12. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #12
    May 6, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    tatizo siku hizi,number zinasajiliwa jina moja tu au vifupisho..
     
  13. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #13
    May 6, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    Huyo mtu,Mungu atampa adhabu yake inayomstahili
     
  14. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #14
    May 6, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 26,728
    Likes Received: 620
    Trophy Points: 113
    Maybe hakuna sababu ya kutumia m-pesa and the like. CRDB mobile banking inahusika na airtel money na mpesa, better wachangiaji waweke kwenye account. I never use hizo service za simu!
     
  15. paty

    paty JF-Expert Member

    #15
    May 6, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,166
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    kweli kuna watu hawana huruma
     
  16. Straddler

    Straddler JF-Expert Member

    #16
    May 6, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 18
    Waangalie watu wa karibu na wao. Kikulacho.....
     
  17. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #17
    May 6, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,180
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Tafadhali kuwa Mtanzania mwenye heshima na uzalendo kwa kujifunza kuandika Kiswahili, rekebisha hayo kwenye nyekundu.

    Unaondoa utamu wote wa lugha yetu nzuri kwa kuandika hovyo.
     
  18. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #18
    May 6, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,825
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 63
    jina la ID yako linatosha kujua una uwezo gani wa kudadavua mambo
     
  19. CPA

    CPA JF-Expert Member

    #19
    May 6, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 695
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 18
    haya majina yanaendana na mtu alivyo. Usipende kujipa mikosi kwa kujipa majina ya hovyo. Soma vizuri alafu niulize wapi haujaelewa!
     
  20. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #20
    May 6, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,327
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    Binadamu hawana huruma siku hizi.Hiyo ya kuiba mbona ndogo watu wanataka kupitisha sheria ya ku do na maiti
     

Share This Page