Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hela za kuhonga zilitoka fungu gani la wizara

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by EasyFit, Jul 19, 2011.

  1. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Tunajadili Jairo aliandika barua kwa idara za wizara kuchanga hela za kuhonga ili bajeti ipite
    Tunasahau jambo muhimu la kuuliza hilo fungu limemegwa kutoka bajeti ipi ya wizara
    isije kuwa ni zile za kununulia mafuta ya mitambo ya IPTL labda ndiyo maana imezimwa.
     
  2. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hilo nalo neno!!
     
  3. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wachangiaji wa hizo hela na taasisi zao ndo wanafahamu hilo.tusubili kidogo tutajua
     
  4. W

    WildCard JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Taasisi zilizochini ya wizara hii zinajitegemea kibajeti. Mfano TPDC, TANESCO. Nyingine kama Chuo cha madini, STAMICO wanacheza na manunuzi hewa tu. KM akiagiza, piga ua ni lazima pesa hii ipatikane. Vinginevyo wakuu wa Taasisi hawataki kuendelea kuziongoza taasisi hizi.
     
  5. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nafikiri hizo taasisi zinachota kwenye......Other Charges
     
Loading...