Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hela yetu haina tena mvuto

Discussion in 'Jamii Photos' started by Shine, Nov 22, 2011.

  1. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #1
    Nov 22, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hii hela ni nyingi ila haina mvuto tena kutokana na kushuka thamani

    63496_149334628451299_100001242889796_263694_3944748_n.jpg
     
  2. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #2
    Nov 22, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Hata Shilingi 1 ya uganda utatumia Shilingi 6 za Tanzania kuipata... HONGERA SANA KIKWETE... wakati anaingia Hela yetu ilikuwa na tofauti ya Shilingi 200 nzima
     
  3. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #3
    Nov 22, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    Nikiona pesa kama hizo nafikiria 'boom' litatoka lini!
     
  4. Njaa

    Njaa JF-Expert Member

    #4
    Nov 22, 2011
    Joined: Dec 6, 2009
    Messages: 894
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 60
    Hilo furushi hata gari ya maana hupati hapo, ni makaratasi matupu hayo
     
  5. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #5
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    hahahahahaha! Pole jamani.
     
  6. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #6
    Nov 22, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    hahahahaaaaaaaa! thanx Husninyo! :)
     
  7. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #7
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Kama Zimbabwe vile.
     
  8. B

    Basically Member

    #8
    Nov 23, 2011
    Joined: May 9, 2009
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    sera mbaya za uchumi unategemea nini?...utadhani kama Tanzania hakuna wachumi...wao kila kitu wamegeuza siasa...hakuna hata concrete plans za kuiokoa Tshs isizidi kuanguka...bado wao hawajaona kuwa kuporomoka kwa Tsh ni tatizo la dharura....mpaka maji yakifika shingoni ndo utasikia wanakuja na mpango wa kufufua uchumi...!
     
Loading...