Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hela ya radar yarejeshwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by hashycool, Sep 30, 2011.

  1. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Jana Membe kasema BA systems wameomba account ya TZ ili waweke pesa ya watanzania
    pesa kutumiwa kununua vitabu milioni nne,nyumba za walimu mia hamsini na madawati laki mbili

    my take:je waliokula rushwa kuwajibishwa?
     
  2. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Nilimsikia jana Membe runingani akijitapa kuwa pesa iliyoibiwa inarudi katika mikono ya watanzania nikajiuliza hivi ndio tunaishia hapo basi tunakung'uta miguu na kuvuta shuka au kuna kubwa zaidi tunawajibika kulifanya ili kukomesha mambo ya namna hiyo. Pili tutathibitisha vipi kuwa kweli nyumba za walimu zimejengwa, madawati yametengenezwa na vitabu vimenunuliwa? Tunaweza tu kuishia hapo katika kutangaza kuwa BA Systems wamerudisha pesa ambazo zinaaishia kufisadiwa tu.
     
  3. B

    Baba Collins JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Membe naye pia ni msanii mzuri tu!
     
  4. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    jamaa jana alivyokuwa akiongea vere proud utafikiri kashinda vita ya kagera
     
  5. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Nyumba 50 tu za walimu??! Tanzania nzima.
     
  6. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,020
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    Pesa zote zitaishia kwa hao hao wahindi
     
  7. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hizo ni hela za mafisadi kujirusha tu.Mtanzania wa kawaida hatanusa hata chembe.Mbayaaa.
     
Loading...