Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Heko!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mgeninani, Mar 31, 2010.

  1. Mgeninani

    Mgeninani Senior Member

    #1
    Mar 31, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Majirani wa kota za polisi Kunduchi walifanikiwa kuudhibiti moto uliowaka moja wapo ya nyumba zao majira ya saa tano leo asubuhi na kufanikiwa kuokoa mali na vitu mbalimbali kabla ya vikosi vya zimamoto kuja na kumalizia kuudhibiti hekoni sana, ni tendo la nadra kuonekana ktk jamii zetu siku hizi!
     

    Attached Files:

  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  4. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    poleni wahanga!
     
Loading...