Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Heko Zain kwa kupendezesha mazingira ya barabara zetu

Discussion in 'Jamii Photos' started by Bazobonankira, Mar 30, 2010.

  1. Bazobonankira

    Bazobonankira Senior Member

    #1
    Mar 30, 2010
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi karibuni nilishuhudia Zain wakiwa wanapanda miti (nadhani hizi ni Washington palms kuanzia pale lilipo jengo lao jipya makutano ya Morroco kuelekea Namanga.

    Hakika hizi ni jitihada za kupongezwa kabisa! Hakika miti ile ikikua itakuwa imefanya barabara hiyo kuwa na mandhari ya kuvutia mno.

    Huu ni mfano wa kuigwa na wawekezaji pamoja na wazawa kwa maeneo yote aidha tunayoishi au kufanyia biashara karibu.
     

    Attached Files:

  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mmm! mbona kama imekaa kibiziness zaidi.
     
  3. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Ni sehemu ya MCHORO wa jengo lao jipya -
    American Palms katikati ya Barabara "FINYU" kama ile?
    NO added value!
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hii iko ki kiashara zaidi
     
  5. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    wametumia 10mil kupanda hiyo mipalm?:eek:
     
Loading...