Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Heko Halmashauri ya manispaa ya Kinondoni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mphamvu, Feb 6, 2012.

  1. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Hongera kwa kusimamia uwekwaji wa viashiria vya daraja pale Darajani, Old Bagamoyo Road karibu na MayFair Plaza.
    Hili ni moja ya mambo yenye yaliangaziwa na wananchi wa Mikocheni kwenye mkutano wao na mbunge na diwani.
    Sijui kama barabara ile inasimamiwa na TANROADS au halmashauri, lakini najua wamehusika katika utekelezwaji. Sasa daraja limewekewa reflectors za nguzo katika kona zote nne na zinaonekana tangu umbali wa mita 200.
    Kipindi cha nyuma daraja halikuwa na kingo wala viashiria, hivyo kupelekea ajali nyingi hasa wakati wa mvua kubwa, ukizingatia daraja lenyewe ni jembamba.
    Hongera wahusika!
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,288
    Likes Received: 3,062
    Trophy Points: 280
    okey hongerani
     
  3. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,910
    Trophy Points: 280
    Kama hivyo viashiria vimo ndani ya hifadhi ya barabara, Magufuli ataving'oa sasa hivi!
     
  4. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #4
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    poa mkuu.
    Daraja lilikuwa linasababisha sana ajali huko nyuma.
     
  5. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #5
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    sasa na vyenyewe si sehemu ya barabara mkuu?
     
Loading...