Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Heko Gazeti La Dira ya Mtanzania kwa kuvichua maovu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by mmaroroi, Nov 13, 2011.

  1. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #1
    Nov 13, 2011
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Gazeti la Dira likuwa likifichua maovu katika sekta ya elimu.tuwaunge mkono ili tuutokomeze ufisadi katika Vyuo vya elimu ya juu na sekta nyingine ya elimu.Heko Gazeti la Dira kwa jitihada zenu.
     
  2. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mkuu,

    hebu tuwekee mojawapo ya makala hizo ili tukubaliane nawe!!!
     
  3. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #3
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wewe ndiye Mhariri wa hilo Gazeti nini? Lipia tangazo kwa wenye jamvi
     
Loading...