Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Heko Clouds FM kwa hili

Discussion in 'Sports' started by Lucchese DeCavalcante, Mar 25, 2012.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2012
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Kuweza kujua idadi ya watazamaji wakati mpira unakaribia kwisha ni hatua kwa kweli..
     
  2. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hongera clouds ..muwe na moyo huo huo ...tuwaombee tufike mabli technologia isitutupe mkono
     
  3. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,740
    Likes Received: 1,871
    Trophy Points: 280
    Inaweza kua ni hatua moja, lakini bado tuna safari ndefu.
    Hata hivyo hizo data zinachakachulika vilevile, wanaweza wakacheza na ile "Bar Code Reader" yao ikawaka taa tu kumbe kitu hakijasoma. Uwanja unachukua watu takribani alfu 60. Kusema wameingia 41,000 unamaanisha 30% ya viti vilibaki vitupu, jambo ambalo kwa tuliokuwepo uwanjani inakua vigumu kuamini.
    Pia kwa sasa hata ukilipia VIP-B still utahitajika uwahi mapema uwanjani ili upate kiti, kwani wapo wanaokataga ticketi za bei ya chini kisha wanawashikisha polisi alfu 1-2 na kwwenda kukaa VIP.
    Hili lingeweza kuepukika endapo tu viti vyote vingeweka "unique numbers" (jukumu la serikali) ili Clouds FM wachapishe ticket zenye "Seat Number" ambapo ukikuta mtu kakalia kiti "chako" iwe unarugusiwa kumtoa.
     
  4. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mpira enhh?
    ahh nembwitu!!!!!!!!!!
     
  5. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,893
    Likes Received: 5,319
    Trophy Points: 280
    safi sana
     
  6. +255

    +255 JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,732
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Kwa walioangalia mechi kwenye TV, Vp jamaa wanaweza kuonyesha mpira live?! Au ndo kama TBC goli limefungwa kamera inaonyesha washabiki..
     
  7. M

    Masuke JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Hizi data ukweli wake ni asilimia kubwa sana, kama kuna error basi inaweza kuwa ni 0.001, upande wa jukwaa la Yanga watu hawakuwa wengi sana hata upande wa jukwaa la simba si kila kiti kilikuwa na mtu, mkuu issue ya seat no itakuwa ni balaa, mimi huwa nashuhudia watu wanapata shida kupata seat no kwenye behewa tu je hapo uwanjani itakuwaje, unaweza uhangaike hadi upate seat yako mpira umeisha.
     
  8. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #8
    Mar 26, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    mie nachokaga sana na wabongo aiseee.....ssa hapo hongera ya nini???? yaani mnampa mtu hongera kwa kutimiza wajibu wake?? nyie nao......
     
  9. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #9
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    WEwe tozi tokea uwe mKE basi unatusumbua sana sie Wabongo eeeeh
     
  10. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #10
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,740
    Likes Received: 1,871
    Trophy Points: 280
    Jana nlikuwepo uwanjani, na ukweli data zilikua na mashaka!!!
    Nakubaliana na jamaa uliemjibu kua 41 alfu ni kama 68% hivyo kuleta shaka kama kweli eneo lililobaki tupu lilifika 32%.
    Simba walijaza nusu yao, na wakasogea mpaka nusu ya upande wa Yanga,
    Data ni sahihi kama Clouds wakiamiua ziwe sahihi, ila kibongo watu wanapiga pale!!!
    labda hukuwepo uwanjani jana!!
     
  11. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #11
    Mar 26, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Hongera simba tv!
     
Loading...