Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Heko chadema!!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Maundumula, Nov 25, 2010.

  1. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #1
    Nov 25, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Napenda kuwapongeza sana chama cha Chadema wana wanachama wachache sana ila wapo very active!
     
  2. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Chadema kina wanachama ambao wanatambua pasipo na shaka kuwa kuunga mkono CCM ni kuunga mkono udanganyifu na upotoshaji.
     
  3. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #3
    Nov 25, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,981
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    mimi pia nawapongeza chadema maana wanajitambua na wana uchungu na nchi yetu,ni wazalendo wa kweli waliojitoa mhanga kwa ajili ya watanzania
     
  4. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #4
    Nov 25, 2010
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    chadema wanauelewa ukweli na ni wazalendo wasiyumbishwa wala kuatama mali za walalahoi................
     
  5. s

    seniorita JF-Expert Member

    #5
    Nov 25, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 674
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ni watetea haki katika jamii, na kama watetea haki, lazima kuwa na strong opposition from those are in power, and who are backed by those bought....Chadema uzi ni ule ule, and at the end of the day, faida si tu kwa wana chadema bali kwa nchi nzima. Tujipongeze, but tusiishie hapo, we must move forward.....na si kuwa distracted by anything or anyone
     
Loading...