Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hekima za Suleima zahitajika

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Malila, Mar 4, 2011.

  1. M

    Malila JF-Expert Member

    #1
    Mar 4, 2011
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 318
    Trophy Points: 180
    Ktk kuhangaika na maisha, nilijenga banda la kupangisha ili liniongezee kipato. Baada ya kumaliza tu akaja Baba mmoja mwenye heshima zake kuomba nimpe lile banda na atalipia mwaka mzima. Nikasema sawa. Nikakunja madafu yangu safi. Siku moja ilibidi nipite pale kuona mafundi kama wamemaliza kujenga ukuta kama week moja tangu tupeane kodi.

    Nilipigwa butwaa vibaya. Kumbe yule mzee alimuoa binti mmoja ambaye nilishindwa kuoana naye kwa sababu ya imani,yule binti alipata mtoto kabla hajaolewa na huyu baba, na mtoto yule kwa umbile anafanana na mimi vibaya. Mzazi mwenzangu huyu wa zamani alicheka kwa furaha kuu, akasema usihofu kitu.

    Maswali elfu kidogo yamenizonga, hivi kweli jamaa akishindwa kodi nitamtoa? Hii siri itatunzwa mpaka lini?
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    heeeeeeeeeeeeeeeee!...hapo kweli hekima za suleiman zinahitaji mkuu....pole na hongera
     
Loading...