Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hekima za dk slaa kukubali matokeo tumeuona mwaka kwa amani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by zamlock, Jan 1, 2011.

  1. z

    zamlock JF-Expert Member

    #1
    Jan 1, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    busara na hekima za dk slaa hakika ni mungu alimuongoza tofauti na hapo yangekuwa mengine hv leo, lakini tunamuombea maisha marefu kama no mipango ya mungu basi iko siku atakuwa raisi wa watanzania
     
  2. B

    Baba Jose Senior Member

    #2
    Jan 1, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli Mm mi angesema tulianzishe ningelianzisha,busara na hekima vilimsaidia ila 2015 kitaeleweka JK nae moto kauona kakubali katiba,cjui komban na werema wanajickiaje
     
  3. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #3
    Jan 1, 2011
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ila siku zijazo kura yangu ikiibiwa sitakubali
     
  4. M

    Mnyagundu Senior Member

    #4
    Jan 1, 2011
    Joined: Oct 3, 2008
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amekubali lini matoke? Hadi leo ana ndoto ya kuibiwa! Hajawahi kukubali matokeo
     
  5. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #5
    Jan 1, 2011
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    huyu nae pia anaitwa ana hekima?

    mzinzi na mwivi wa wake za wenziwe ana hekima? au hili neno limepoteza asili yake ya kale?
     
  6. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #6
    Jan 1, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakika tulianza maandalizi ila hekima zake hatimaye JK kafuata maelekezo yake japo sio 100 pct
     
  7. n

    nyantella JF-Expert Member

    #7
    Jan 1, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 865
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    He! kumbe kakubali? lini na wapi au atatangaza tarehe 5/01/11 huko Arusha kwamba ili 64% alikua anatania tu? kama ni kweli hongera zake maana atawaepusha vijana na virungu.
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Jan 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,211
    Likes Received: 5,776
    Trophy Points: 280
    natamani ungekuwa raia wa ivorycost
     
  9. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #9
    Jan 1, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nyie acheni kupulizia perfume choo cha shimo! Wewe unaamini kabisa Slaa alishinda? Au unatamani tu angeshinda? Wabunge 21 kati ya mia mbili na zaidi? ushabiki ukifikia hapa unakuwa mzigo wa ujinga kama ule ule wa wana CCM wanao wapigia kura mafisadi kila siku! wake up man! Be real!
     
  10. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #10
    Jan 1, 2011
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    Bro... mzinzi na mwivi wa wake ni kinara wako Muddy
     
  11. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #11
    Jan 1, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Kwa kweli ni suala la kumshukuru mola kwa kuwaangazia wapinzani hulka ya kuwa torelant na vote rigging ya CCM.
    Otheriwise tungezichapa
     
  12. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #12
    Jan 1, 2011
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135

    taratibu unaanzisha bifu lisilo na tija
     
  13. Sailor Boy

    Sailor Boy Senior Member

    #13
    Jan 1, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 105
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa ivi mimi siamini mtu, bora kuwe hakuna hata mmoja wao
     
  14. King Suleiman

    King Suleiman JF-Expert Member

    #14
    Jan 1, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 488
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 45
    acha kuwa mwendawazimu, aliyekwambia kura za raisi zinaendaa na wabunge nani? ngoja nikupe mfano mdogo wewe mvivu kufikiri.
    Jimbo la Iringa mjini ameshinda mgombea wa Chadema mh. Msigwa, lakini madiwani karibu wa kata zote wametoka ccm, chadema imeshinda kata chache tu. mbona msigwa kashinda na ratio ya kata wameshinda ccm?
    kuwa na wabunge wachache sio kigezo. labda nao wamechakachuliwa tutajuaje mazingaombwe ya ccm, pili unajuaje wananchi walimchagua Slaa(PHD) kuwa raisi na wabunge wakawataka wa kwao kama kyela na kigoma?
    kuwa mwerevu mkuu, maeneo aliyoshinda dk wa ukweli ni most populated area in Tanzania sio sawa na kura za maeneo madogo madogo. Think big
     
  15. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #15
    Jan 1, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Kuna mtu aliwahi kuandika humu kuwa tatizo la Jf hata mjinga ana haki ya kukosoa na kutoa mawazo hata yawe low kiasi gani. Kwa akili yako ndogo wadhani sijui kuwa kuna kura za urais TZ? Sasa kama kura za uraisi unadai zimechakachuliwa then unawezaje kujustify alleged victory? unaangalia uwiamo wa wabunge, hiyo ndio logic Laila Odinga alitumia kujenga hoja yake uchaguzi mkuu uliopita, nadhani ulikuwa bado unapiga kinanda junior seminary!
     
  16. M

    Mnyagundu Senior Member

    #16
    Jan 1, 2011
    Joined: Oct 3, 2008
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni changudoa wa kiume!
     
  17. M

    Mnyagundu Senior Member

    #17
    Jan 1, 2011
    Joined: Oct 3, 2008
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi SLAA anataka kutufanya wote wajinga tuamini alishinda uchaguzi! kwani ilikua anatakiwa akubali matokeo ndio tz iwe na amani! kijitu chenyewe hakina mbele wala nyuma umri ule bado ana mchumba!
     
  18. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #18
    Jan 1, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Du! nafikiri next 5 yrs mambo yatajulikana nani alishinda au la!
     
  19. M

    Mnyagundu Senior Member

    #19
    Jan 1, 2011
    Joined: Oct 3, 2008
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakushinda bwana wewe usitake kutufanya wote wajinga na huyo Slaa wako
     
  20. M

    Mnyagundu Senior Member

    #20
    Jan 1, 2011
    Joined: Oct 3, 2008
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo ndio logic ya msingi! wewe una wabunge 20 wenzako wana wabunge 200 na zaidi sasa hiyo ni tosha tu kuwa ni kipimo kuwa hakushinda! tuache ushabiki mahaba hapa! Slaa hakushinda!
     
Loading...