Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hekaya za viwanja vya Gezaulole

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mama yuva, May 31, 2011.

  1. mama yuva

    mama yuva Senior Member

    #1
    May 31, 2011
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 195
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Jamani manispaa Temeke wametangaza viwanja 2800, watu waanze kujaza form tangu tarehe 30 may mpaka tar 3 june, jana ndio siku ya kwanza, saa saba wanasema hakuna couponi zitakuja baadaye. leo asubuhi watu wanaambiwa viwanja vimeisha na eti kuna watu walishajiandikisha tangu zamani na ndio wamepewa priority. sasa kwa nini walitangaza?
    hao waliojiandikisha walijiandikisha kwa misingi ipi? si kuna harufu ya UFISADI hapo?
     
  2. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Sijui aliyetuloga ni nani???
     
  3. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Are you a complete amateur at sarakasi kwenye ardhi katika nchi yetu? Utakuta hapo kwanza ni wafanyakazi wa ardhi kwanza wanajigawia
     
  4. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,242
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Habari za kuaminika kutoka kwa mtu wa ardhi ninayemfahamu ni kwamba, viwanja hivyo ni kwa ajili yao wafanyakazi wa ardhi. Fomu walizotoa ni danganya toto. Kigamboni eneo la KISOTA waliuziana kwa laki tano na sasa wanauza kiwanja kuanzia milioni 20.
     
  5. mchakavumlasana

    mchakavumlasana JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    mbona jana fomu sie wengien tulipata?
     
  6. S

    Strategizt Senior Member

    #6
    May 31, 2011
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 158
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ni kweli ni mradi wa kifisadi maana sisi tuko jirani kabisa hapa tumewatuma vijana wakatuchukulie form wameambiwa zimeisha na may be eti huyo dada anasema kama tuko serios tunahitaji tutoe Laki moja extra ili tupatiwe form. Jamani huu ni ufisadi uliopindukia Mama Tibaijua Waziri wa Ardhi kazi unayo mama!!!!
     
  7. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #7
    May 31, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Wanasema kuna watu wamenunua fomu 50! Sasa sielewi hao watu wanaenda kuzifanyia nini!
     
  8. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kama kawa takukuru wanasubiri mpaka waitwe!
     
  9. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #9
    May 31, 2011
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Huu mradi ni kama wa Kinyerezi yote ni wizi mtupu huu ndia wakati muafaka wa kuwawajibisha wakurugenzi na kuwafukuzia mbali kwani ndio wanaoleta mchezo mchafu kwenye zoezi zima
     
  10. M

    MZALAMO JF-Expert Member

    #10
    May 31, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 354
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Viwanja vilishagawiwa zamani na waliopewa kati yao ni wabunge wetu ila walitaka kukamilisha taratibu tu. Nchi hii inakoelekea maskini hana chake tena.
     
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    May 31, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ndio maan watu wanajichukulia ardhi

    unakuta wameshauziana na baadae wanakuja kutulangua

    mtu mwenye akili anaona kabisa hujuma hii, na kibaya zaidi tabia hii ndio chanzo cha maeneo yote yaliyopimwa kukosa kasi ya ujenzi... wanaonunua ni haohao
     
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    May 31, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Subilini baadae mtaambiwa walio chukua fomu ni 12000 na viwanja vipo 2800 watafanya bahati nasibu.
     
  13. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #13
    May 31, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    JF members!
    Is there anything whch can be done on this!!
    This is very serious issue! inauma sana

    Kama serikali inatoa viwanja kwa wananchi kwa bei ya serikali, halafu watu wa Ardhi wanajiuzia ili baadae waviuze kwa Faida, Huu ni ufisadi mkubwa kuliko ule wa akina Rostam na Lowasa.

    Nani wa kumuandikia Barua hapa? Hili suala nafikiri ni Nyeti sana, Na lingefaa kujadiliwa Bungeni, Lakini wabunge wetu ndo hivyo tena, Sijui Bungeni wanafuata Nini? (hivi ni nani ameshawahi sikia Rostam akichangia mada Bungeni?)

    Lets fight this out! La sivyo tutabakia kulalama huku JF huku wahusika wakiingia humu humu na hizi Hidden ID na Kujaribu Kuonesha How a thread like this should be taken as a crap and be trushed!!!

    Lets stand up for our rights please!!!
     
  14. Domo Kaya

    Domo Kaya JF-Expert Member

    #14
    May 31, 2011
    Joined: May 29, 2007
    Messages: 530
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Form za viwanja ziliisha jana mchana na wamesema kama unataka inabidi usubiri mpk mwezi wa nane wakishapima shamba la NAFCO (Manji) hapo wanategemea kupima na kupata viwanja elfu 5
     
  15. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #15
    May 31, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
  16. mama yuva

    mama yuva Senior Member

    #16
    May 31, 2011
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 195
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    basi wangetuacha tulipie hadi deadline ipite na kisha watupe story hii tungeridhika
     
  17. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #17
    May 31, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    kwahiyo afukuziwe mbali abaki na viwanja vyake? I say no. waturidishie viwanja vyetu!!

    Hivi si kuna Data base ya umiliki wa Viwanja? kama ipo, Tunaomba an Indepedent auditor apate majina ya watu waliowahi kufanya kazi ardhi for the last 20 yrs! from here angalie Historia ya umiliki wa viwanja, japokua najua wengine wanatumia majina ya Close relatives or friend katika ufisadi huu!!

    Hivi mpaka tuvae mabomu tijilipue kwenye hayo maofisi yaliyojaa uozo ndio mjue tumeyachoka na watendaji wake wote!
     
  18. mama yuva

    mama yuva Senior Member

    #18
    May 31, 2011
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 195
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mwezi wa nane pia tutakwenda na kuambiwa yale yale , unadhani story itabadilika? kama ni hivyo si wapokee form watakaobaki wawafikirie august?
     
  19. B

    BoQ Member

    #19
    May 31, 2011
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa habari nlizonazo mimi ni kwamba fomu zilizotolewa ni 2800 na plot zilizopo ni 700 tu...ratio itakuwa ni 1:4 na fomu hizi ziliisha tangu jana mjira ya saa tano asubuhi. Watu walikuwa wengi sana ukilinganisha na idadi ya fomu zilizokuwa zimeandaliwa sasa kama ilikuwa tumepanga foleni ya masalia ya viwanjwa walivyokwisha gawana watakuwa wametuumiza sana na pia kutupotezea muda wetu. Km habari hizi ni za kweli basi taifa letu linapotea maana ni km vile walikuwa wanatu enjoy tu. Pia ratio ya mgao haitakuwa km ninavyodhani.
     
  20. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #20
    May 31, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,606
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    TULIENDA TUKAKUTA THE SAME STORY...nilichoshukuru walisema si vizuri kuchukua pesa wakati hutapata
     
Loading...