Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hekari laki nane zauziwa wamarekani kampuni kutoka Ohio huko Lindi na Mtwara

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lokissa, Jul 1, 2012.

  1. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Jamani naomba kujuzwa kama kuna yoyote anayejua hili swala la mkuu wa kaya kauwauzia wamarekani hekari laki nane huko Lindi na Mtwara. Kuna ukweli? Kuna rafiki yangu yuko huko tulikuwa tunaongea naye kwenye skpe sasa hivi akaniuliza kama nina habari kuhusu hili. Nikamwambia ngoja niulize JF
     
  2. Mawaiba

    Mawaiba JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2012
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 420
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwambie akufafanulie zaidi, mimi niko Mtwara sasa hivi lakini sijapata mvumo wa hii stori. Heka laki nane zimeuzwa toka eneo gani la Mtwara au Lindi?
     
  3. T

    Topical JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kama wanalima na kuzalisha kuna tatizo gani? kwani ikiwa hawalimi zinaleta faida gani kwa wananchi na nchi
     
  4. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Pole sana, TIME WILL TELL!
     
  5. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    It will be too late, you are better off if you nip it in the bud!!
     
  6. Adharusi

    Adharusi JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 8,161
    Likes Received: 1,122
    Trophy Points: 280
    Lete taarifa..isije ikawa na eneo langu.,limeingizwa
    Vox populi,vox dei
     
  7. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Yapo Kigoma na siyo Mtwara, yalikuwa mashamba yaliyokuwa makazi ya wakimbizi.
     
  8. mchumia tumbo

    mchumia tumbo JF-Expert Member

    #8
    Jul 1, 2012
    Joined: Jun 19, 2012
    Messages: 1,264
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Hivi hawa viongozi wanatupeleka wapi?
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Jul 1, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,155
    Trophy Points: 280
    kidumu chama cha mapinduzi
    kidumu chama cha kijani na njano
    ccm oyeeeeeeeeee
    adumu Nnauye Jr
    zidumu fikra za mwenyekiti...


    Mkimaliza kuuza ardhi muwauze wananchi, angalau wakawe wafagizi huko marekani......

    Ccm oyeeeeeeeee
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Makala Jr

    Makala Jr JF-Expert Member

    #10
    Jul 1, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 3,398
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kati ya masuala yanayoleta migogoro mikubwa na umwagaji damu duniani ni ardhi japokuwa ccm hakilioni hilo.Kama ni kweli mie basi ndo yale maagizo aliyopewa marekani last month.Hoja hapa ni kwamba wananchi wameshirikishwa kadri gani na mkataba umewekwa wazi? Hoja nyingine ni kwamba wamepewa kwa miaka mingapi isijekuwa 999. Mwisho tupate ukweli,endapo mali zingine zitagundulika kuwepo mfano,madini-serikali itakuwa na mamlaka 100% kwa kuwa wamarekani watapewa ardhi kwa ajili ya kilimo pekee? Hoja kama hizi ni za msingi kabla ya mkataba vinginevyo,always Magambalization!
     
  11. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #11
    Jul 1, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Halina ukweli.
     
Loading...