Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hekalu la Spika wa Tz

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mchochezi, Mar 10, 2012.

  1. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #1
    Mar 10, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,602
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Hii kitu nimeitoa blog ya michuzi, Nyumba ya serikali ambayo atakuwa anaishi spika aliyeko madarakani. Imejengwa kwa Tsh. 1.5 billion ipo Dodoma.

    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Alafu wanawadanganya Madaktari kwamba hawana pesa za kununua madawa, vitanda, gloves, etc.
     
  3. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Usanii ndio fani yetu. What else do we know?
     
  4. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #4
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Huyu ni mwana JF wa wapi jamani mbona mnatupunguzia hadhi hivi?? Hilo jumba kwani halina hata picha yake ili tukalinganishe na thamani tunayoambiwa kutoka kwenye kodi zetu huku tukitazama tija anayotuletea huyo mkaaji mwenyewe??

     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Mar 10, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,255
    Likes Received: 5,818
    Trophy Points: 280
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Mar 10, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Haifikii ya Mwavita Makamba
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Mar 10, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,255
    Likes Received: 5,818
    Trophy Points: 280
    offcourse hata nusu haifiki
     
  8. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #8
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
  9. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #9
    Mar 10, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Namaanisha nyumba ya spika lazima iendane na kiwango/cheo chake.
     
  10. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #10
    Mar 10, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Tanzania Bwana Somo la Vipao mbele viongozi walioko madarakani wamepata F
    Maji Chumvi Chumvi Maji
     
  11. m

    muhinda JF-Expert Member

    #11
    Mar 10, 2012
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 309
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    JF sasa mmezidi, sasa mnataka Spika aishi nyumba ya namna gani? mbona hiyo nyumba ya kawaida sana. ebu leteni thread zenye mashiko wakuu, sio kulalamika tu kila kukicha
     
  12. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #12
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Ni nyumba ya kawaida tu hiyo acheni mambo yenu. Mnapimaje thamani ya Asset kama hiyo ambayo inakaa miaka 40?

    Haya tuseme Spika angekaa nyumba ya kupanga yenye hadhi yake kwa mwezi 3,000,000 * 12 = 36,000,000 mwaka ndio mlivyotaka nyie tulipe?
     
  13. B

    Barbaric Member

    #13
    Mar 10, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi naona ni sawa, kama spika angekuwa ni 6, coz aliendesha bunge kwa manufaa. hata ivo naamini ma-njiwa ataishi coz ameshaanza kutengeneza njia kwa kutetea posho.
     
  14. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #14
    Mar 10, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,231
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    Thamani yake ikizidi sana ni mil 300...
     
  15. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #15
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    huyu mama si alisema hana nyumba au alikuwa anataka kusema nini
     
  16. mtzedi

    mtzedi JF-Expert Member

    #16
    Mar 10, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 934
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    kama ni kweli inauma kwa sababu hizi ni kodi zetu. na kwanini wajenge nyumba ya gharama hivyo huu ni ukoloni. bora watutawale wazungu kuliko hawa wabinafsi. tuna matatizo shule hazina madawati, walimu hawajalipwa, ,madaktari, no loans wapo. mimi naona kuna haja ya watawala kupimwa akili sidhani kama ziko sawa. ni watawala sio viongozi.
     
  17. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #17
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Sasa hilo ndio hekalu? mijitu mingine sijui ikoje? si kajumba ka kawaida tu haka, hakafikii hata kaburi la Maalim.
    [​IMG]
     
  18. Wayne

    Wayne JF-Expert Member

    #18
    Mar 10, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 663
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    I don't see the connection....that is what they term as ..... Mwamvita siyo Public figure...after all we both know nothing kuhusiana na huyu binti.....kama tunajua ni kidogo

    What she has... hakijatokana na pesa ya umma....AMEITIKIA WITO WA RAIS MSTAFU WA AWAMU YA PILI ALIPOTEMBELEA MKOA WA KILIMANJARO
     
  19. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #19
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nyumba binafsi au Serikali?
     
  20. P

    Paul S.S Verified User

    #20
    Mar 10, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Uzuri wa sredi hizi ni kwamba unapata kujua how great thinker we are..................
     
Loading...