Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hekalu la nani hili?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Bujibuji, Apr 6, 2012.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Apr 6, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 25,652
    Likes Received: 2,626
    Trophy Points: 280
    [h=3]Mwamvita Makamba Property in Tanzania[/h][​IMG] [​IMG]
    Not rented....(bought)...yes, if we dream hard enough, we can live out

    our dreams...


    [​IMG]
    [COLOR=#000080 !important]the door[/COLOR] way...

     
  2. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,101
    Likes Received: 410
    Trophy Points: 180
    Hili jengo picha zake ziko hapa JF muda mrefu!
    Picha hii hapo juu yenyewe inajieleza,kwamba ni la nani!!Au unataka jibu gani?
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 25,652
    Likes Received: 2,626
    Trophy Points: 280
    [h=1]Picha za matukio ya uzinduzi wa Nyumba ya Bi. Mwamvita Makamba, ambaye ni Mkurugenzi wa Biashara na Masuala ya Jamii, Vodacom.[/h][​IMG]
    Wageni waalikwa....
    [​IMG]
    Mr & Mrs Makamba wakiwa na binti yao Mwamvita kwenye dua hiyo maalum..
    [​IMG]
    Wageni waalikwa wakijadiliana mambo....
    [​IMG]
    Mzee Yusufu Makamba akifurahi na mmoja wa wajukuu zake ndani ya Jumba
    [​IMG]
    Maustadhi wakipiga Sala kabla ya kuanza dua ya kuiombea Nyumba na wakazi wake....
    [​IMG]
    Kutoka kulia, Bi. Mwamvita, Sophie, Jaki, na Adeline....
    [​IMG]
    Bi. Mange Kimambi akiendelea kupoz.....
    [​IMG]
    Mange Kimambi akiwa ndani Jumba!
    [​IMG]
    Jumba kwa nje tena
    [​IMG]
    Jumba la Bi. Mwamvita lionekanavyo kwa nje

     
  4. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #4
    Apr 6, 2012
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,665
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    recycled ... ilishawekwa hii
     
  5. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #5
    Apr 6, 2012
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Huyu kaleta habari hii makusudi humu unalako, mdau wa pili kakujibu weye huyo unaongeza na picha tena.

    Unajua ni ya nani na umeandika jina, na unajua wewe kwa nini unataka labda watu fulani waone kiaribike kitu nk

    Maana siku hizi picha za Vodacom zimepungua kwenye mtandao.

    Sasa tueleze ni nini kinakuuma ndugu hadi unataka rudia story humu?
     
  6. Siri Sirini

    Siri Sirini JF-Expert Member

    #6
    Apr 6, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hlf wala c jumba la ajabu, ndio nzuri lkn c kuishabikia, me nina mkwe wangu mdogo wamenunua hzi nyumba 6, c ziko nyuma ya myfare plaza, so me naona za kawaida, hata m2 waweza jenga
     
  7. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #7
    Apr 6, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    eti hekalu!!:heh: we unaonekana haujui kiswahili, haka kakiitwa hekalu na pale ikulu tupaiteje, kajumba kenyewe kamekaa bila mpangilio utadhani nyumba za manzese.
     
  8. 4

    4shizo Member

    #8
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nyumba nzuri jameni acheni hizo!!
     
  9. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #9
    Apr 6, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,295
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    hao wanaopiga kelele yawezekana wamepanga tandale hao.wabongo kwa kuponda!
     
  10. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #10
    Apr 6, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,255
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hii nyumba ya Mwamvita ni Vodacom peke yake au na Tigo pia inahusika?
     
  11. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #11
    Apr 6, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,705
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 160
    Jamani, mshahara wa voda unaweza kununua nyumba ya usd.600,000/-?
    kama ni hivyo, mbona mimi mtumiaji wa simu nazidi kuwa fukara?
    Ngoja nivunje hii laini, naona nawatajirisha wenzangu
     
  12. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #12
    Apr 7, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,404
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 145
    watu washamba kweli ! Nyumba yenyewe ya kotas haina hata nusu heka ya gaden !
     
  13. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #13
    Apr 7, 2012
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    aiseee!!
     
  14. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #14
    Apr 7, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,517
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Anafanya kazi gani mpaka kumiliki kitu kama hicho wakati mimi tangia nazaliwa wazazi wangu wanaangaika pasipokupata hata nusu yake?
     
  15. Emilia

    Emilia JF-Expert Member

    #15
    Apr 7, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nyumba nzuri sana.
     
  16. iloveguinness

    iloveguinness Member

    #16
    Aug 9, 2015
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 69
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 15

    sasa tuamini nini?

    [​IMG]
     
  17. weed

    weed JF-Expert Member

    #17
    Aug 10, 2015
    Joined: Sep 26, 2012
    Messages: 964
    Likes Received: 212
    Trophy Points: 60
    [​IMG]
    :juggle::juggle::juggle:
     

    Attached Files:

  18. N

    Nando JF-Expert Member

    #18
    Aug 10, 2015
    Joined: Oct 5, 2014
    Messages: 4,003
    Likes Received: 622
    Trophy Points: 280
    nyumba classic sana
     
  19. Afande Fojuman

    Afande Fojuman JF-Expert Member

    #19
    Aug 11, 2015
    Joined: Sep 27, 2014
    Messages: 397
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    acha wivu,
     
  20. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #20
    Aug 12, 2015
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,088
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    update:

    boyfriend wake alimtimua kwenye hiyo nyumba ikabidi amuombe rostam apate uhamisho wa south africa
     
Loading...